Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa heri 2011 "tongana' - karibu 2012 "wechonche"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RUGAHIMBILA E R, Dec 31, 2011.

  1. RUGAHIMBILA E R

    RUGAHIMBILA E R Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wapendwa mwaka 2011 umekwisha,tumefanya mengi mema na mabaya, tutafakari kwa makini wapi tumekosea tufanye marekekebisho na ambapo tumefanya vizuri tuombe baraka za mwenyezi mungu tufanye vizuri zaidi. Kila la kheri ktk mwaka mpya.
     
Loading...