Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa haya yanayotokea sasa Polisi wataisingiza tena Chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimandolo, Nov 11, 2011.

  1. k

    kimandolo Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku za karibuni kumekuwa hali isiyokuwa na msingi wala mantiki yoyote, kwa baadhi ya maofsa wajuu wa jeshi la police kuilamu cdm kwa kila suala linalotekea hususani pale wananchi wanapohoji au kudai haki zao za msingi. UGUMU wa maisha ambao kwa sehemu kubwa umeshababishwa na serikali LEGELEGE inayoongozwa na ccm (chama tawala) ndio chanzo kikubwa cha wananchi kuja juu wakitaka uboreshwaji wa hali ya maisha na upatikanaji wa huduma na haki za msingi bila ya ubaguzi aau uonevu. TUMESHUHUDIA PALE WANAFUNZI VYA VYUO VYA ELIMU YA JUU hususani pale udsm, udom, Tumaini etc wanapoamua haki zao kwa njia ya mgomo kutokana na njia za mazungumzo kushindwa au kutolewa ****** ya kisiasa kama tulivyomshudia mh. Pinda na mh. kawambwa wakifanya mchezo wa kuigiza pale udom alipoenda kutuliza wanazuoni kwa kuwadanganya kuwa HESLB itatoa hela za field suala ambalo utekelezaji wake umekuwa ni siasa tu.

    Wanafunzi wakiandamana police na serikali ya magamba inakuja juu na kudai wanachochewa na cdm, kule udom, udsm, mwanza a town tumeshuhudia hayo yote kila tukio ni CDM. jana mh. MBOWE, mwenyekiti wa kitaifa wa cdm ametangaza kuwa cdm imesitiosha harakati zake wakisubiri muafaka na serilikali via police hata mh. Pinda nae katoa wito kama huo bungeni jana. JESHI LA police pia limepiga marufuku mikutano na maandamano ya cdm popote pale tz.

    LEO HALI NI TETE KULE MBEYA VURUGU ZIMETOKEA BAADA YA POLICE KUTAKA KUWAONDOA WAMACHINGA KWA NGUVU, UDSM HALI SI NZURI HATA KIDOGO, A TOWN BADO HAKIJAELEWEKA WANANCHI WANAPINGA UONEVU DHIDI YA MP WAO. KWA TUKIO LA MBEYA POLICE WATASINGIZIA TENA CDM??

    JESHI LA POLICE LITATUMIWA HADI LINI KWA MASLAHI YA WANA MAGAMBA? NI VIZURI WAJIFUNZE KUSOMA ALAMA ZA NYAKATI
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,145
    Likes Received: 9,836
    Trophy Points: 280
    Mie kwa maoni yangu si muda mrefu ujao katika matukio kama haya Wananchi watakuwa na bunduki zao na hivyo kuanza kurushiana risasi na polisi/FFU labda hapo ndio msanii akili yake itaanza kufanya kazi na kuelewa Watanzania wamechoka na usanii wake na pia manyanyaso ya kila kukicha yanayofanywa na vyombo vya dola.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Natamani makontena ya silaha yaingie nchini. polisi pumbavu sana!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,146
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Kabisa mkuu na mimi nina mpango wa kwenda kibondo nikakamate na mimi li-smg wakirusha bomu la machozi na me nawawasha tu na smg au 9mm tu
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nani ataikomboa Tanzania?
    Kwa maana jinsi hii Mungu aliipenda Tanzania,hata akamtuma JAKAYA KIKWETE ili kwa uongozi wake uliotukuka afanikishe kuiua CCM na CHADEMA kushika nchi na kuikomboa TANZANIA!Kilaini hakukosea aliposema KIKWETE ni chaguo la Mungu!Ole wao watz wasioliona hili na kuendelea kuchagua magamba!ALUTA CONTINUA msaanii mzuri wa sura!
     
  6. L

    Lua JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanini tusitafute mabomu kule kigoma ambapo yapo tu hadi watu wanayaokota chini ya mti, hayo yangekuwa ndio mazuri kwa kujitolea muhanga?
     
Loading...