Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa haya yanayotendeka Zanzibar BAKWATA na BARAZA LA MAULAMAA mko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzee wa njaa, May 31, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya kujiuzuru Ubunge Rostan Aziz ambaye alikuwa Mbunge wa Igunga, tume ya Uchaguzi iliitisha Uchaguzi mpya katika jimbo hilo lililoko Mkoa wa Tabora na nia hasa ni kuziba nafasi iliyoachwa wazi na Mbunge huyo.

    Na ikumbukwe baada ya kurudiwa uchaguzi huo Mbunge wa CCM aliibuka kidedea kwa ushindi wa zaidi ya tofauti ya kura 3000 dhidi ya mpinzani wake Bw. Kashindye kutoka chama cha chadema.

    YALIYOJIRI KATIKA UCHAGUZI HUO:

    Mkuu wa Wilaya hiyo yasemekana alivuliwa HIJAB wengine wanaita mtandio na inavyosemekana ni wafuasi wa Chadema. Cha kushangaza BARAZA LA MAULAMAA TANZANIA lilitoa tamko kali eti Mkuu huyo wa Wilaya alidhalilishwa sana na pia Uislam ulidhalilishwa pia. Na kikubwa zaidi walikuwa wakiita Press Conference kwania ya kuelezea uislam ulivyochafuliwa kwa Mkuu huyo wa Wilaya kuvuliwa HIJJAB.

    Cha kujiuliza hivi yanayotendeka Zanzibar kwa baadhi ya MAKANISA KUCHOMWA MOTO Je, Baraza la Maulamaa na BAKWATA hawalioni hili tatizo????

    Mbona wamekaa kimya pasipo sababu za msingi? Kukaa kwao kimya kunapelekea watu waamini kwa tamko walilolitoa kuhusu kuvuliwa Hijjab kwa Mkuu waWilaya kule Igunga kulikuwa kunaashiria KUNUNULIWA NA MAGAMBA KAMA KAWAIDA YAO.

    Kama kweli wao ni wapenda haki basi watoke hadharani kama walivyoita waandishi wa Habari kwenye tukio la Igunga, ndio tutaamini wao wana uchungu na Uislam.

    Au kuchomwa moto MAKANISA wao haiwaumi ila la Hijjab ndio waliloliona la maana sana!!!!

    Tunaomba majibu ya kueleweka.....
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Bakwata ya sasa sio ile iliyoasisiwa na Mtakatifu Nyerere, ya kuburuzwa!
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanakubaliana na hayo yaliyofanywa na wenzao. Kamwe mungu hawezi kuchanganywa na shetani. Ishimail kamwe hawezi kuwa na mamlaka juu ya Isaka! Waache wa chome laana hiyo haitawaacha salama!
     
Loading...