Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa haya waliyofanya CHADEMA leo hii hapa MASASI ni funika BOVU.........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa njaa, Jun 4, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baa zote zilifungwa na shughuli zote katika Wilaya ya Masasi zilisimamishwa muda kutokana na Mkutano wa Chadema aliokuwa ukifanyika katika ya Wilaya ya Masasi siku ya tarehe 3 - Mei - 2012.

    Hii inaashiria ya kwamba CCM Mwaka 2015 hawatakuwa na nafasi tena kuongoza nchii yenye hali mbaya kiuchumi. Kwa kweli watu wamehamasika sana kuhusu maelezo yaliyokuwa yanatolewa na viongozi wa Chadema.

    Peoplesssssssssssssssss Poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeerrr.
     
  2. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pichaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hizi ni habari njema kwangu
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka sikuwa na Camera ngoja nizitafute nitakuwekea tu.
     
  5. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nani walikuwepo na waliongelea nini mkuu na tulio mbali tufaidi.
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu fanya editing kidogo kwenye post yako ya kwanza. Sema ni jana Jumapili na si leo Jumatatu tayari. Pia tarehe si 3 Mei 2012 bali ni 3 Juni 2012.
    Asante.
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Baa zote zimefungwa, kweli chadema inapendwa.
     
  8. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    hudhuria kwenye Maktaba ya Taifa.
     
  9. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe kuwa mwamko wa wananchi kwa sasa ni mkubwa sana katika masuala ya siasa. Hata hivyo wakati haya yanatokea ni vyema tukajifunzo kutokana na makosa yaliyopita ambapo kuna baadhi ya viongozi waliamini kuhudhuriwa kwa mikutano yao na watu wengi ni mafanikio na baadaye kuja kubainika siyo hasa baada ya kura. Ili kuwezesha mageuzi ya kweli pamoja na kuelezea madhambi ya magamba, vyama vya upizani vielimishe vijana kujiandikisha kupiga kura bila hivyo hakuna ushindi. Nasema vijana kwa kuwa naelewa fika mapinduzi ya kweli yapo kwa vijana hao ndio watakaowezesha ushindi kwa upande wowote ule. Kwa hiyo wito wangu pamoja na mambo mengine hakikisheni vijana wake kwa waume wanahamasishwa kujiandikisha kupiga kura.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hizi ni habari njema kwa Watanzania maana CDM kinazidi kuthibitisha kwamba si chama cha Wachaga tu kama ambavyo magamba wanataka Watanzania waamini hivyo.
     
  11. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ngoma inogile, Nape alikuwa Songea kujaribu bahati yake.
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,416
    Trophy Points: 280
    Hapa ndipo watanzania wengi mnapokosea na kuwalaumu na kuwakatisha tamaa wapiga kura! kwenye chaguzi nyingi naweza kusema kuanzia 1995 hadi sasa wananchi waliunga mkono upinzani kuanzia kwenye mikutano hadi kwenye sanduku la kura! walipokosea au tuseme walipojisahau ni kutokulinda kura zao!Waliiamini sana tume ya uchaguzi bila kujua ni taasisi ya CCM! Hii imedhihirka kwenye uchaguzi wa 2010 maeneo ambayo watu waliibana tume kama Arusha, nyamagana,ilemela, Iringa mjini na juzijuzi Arumeru mashariki CCM ilishindwa! Kwa hiyo kwenye hizi kampeni za M4C wananchi waelezwe wazi kuwa wanatakiwa washiriki kampeni, wakapige kura na kuzilinda hadi matokeo yatangazwe!!
     
  13. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari njema hizi
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,874
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    Nape,rejao,ritz machozi yanawa dondoka
     
  15. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...umenena yaliyo ya kweli...sina cha kuongeza coz ukweli u-simama wenyewe!...
     
  16. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani watanzania wengi si mnapenda kukaa bar kuwavizia mafisadi wawadanganye na chupa mojamoja, mkirudi mmeridhikaaa. Ulitaka wafunge Misikiti uanze kuandamana na kuchoma makanisa. Ondoa Utapiamlo wako hapa
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Tena CDM wamechelewa sana kwenda huko,
    kule wamesahaulika kabisa, utajua kuwa siyo TZ.
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baada ya M4C kueleweka sasa ni wajibu wa kila mzalendo kulinda kura 2015.
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pamoja na hilo, tupiganie kupata tume huru ya uchaguzi itakayoendesha na kusimamia uchaguzi huru na wa haki mwaka 2015 bila maagizo toka ikulu, uwt au ccm makao makuu.
     
  20. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Lini hiyo?
     
Loading...