Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa haya CHADEMA mnakosea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kizazi kipya, May 24, 2012.

  1. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwanza nikiri kuwa mimi ni mwanachama muadilifu wa CHADEMA.Ili kukijenga ni lazima tuseme ukweli pale yanapofanyika mambo ambayo yanaweza tuharibia focus yetu ya mbio za ikulu 2015.
    1.Suala la shibuda
    inafahamika na kila mwanachadema kuwa shibuda ni mamluki.si mara moja anaenda tofauti na misimamo ya chama kwa lengo la kukidhoofisha.Kwa kila mwenye kufikiria vizuri hawezi kusita kuconclude kwamba shibuda anatumiwa.kuijibizana naye ni kupoteza muda,kwa nn tusipuuzie hoja zote anazotoa na kusonga mbele kuliko kujibizana naye.Ameshafaulu kuleta mfarakano BAVICHA kwani kwa jicho la haraka naona mambo sio shwari.TUACHANE NA SHIBUDA TUSIPOMJIBU ATAACHA KUONGEA.
    2.Suala la lema na mawaziri wanaotaka kuhamia chadema.
    Hata kama waliotajwa walikuwa wameomba kujiunga na chadema kulikuwa na haja gani kutangaza hadharani kabla ya muda muafaka....wanavokanusha hadharani tunaonekana tuna siasa za kizushi kwanini lema asisubiri mpaka siku wao wenyewe watakapotangaza kuhama CCM.Nadhani ni muda muafaka wa kupima maneno yetu kabla hatujatoa kwenye kadamnasi ili kujenga chama chetu.
    NAOMBA KUWAKILISHA
     
  2. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kaka Kizazi kipya,
    Asante jkwa maoni yako na maelezo yako ambayo mimi nayakubali mia kwa mia (100%). Hata mimi sikufurahia kitendo cha Lema kuelezea mapema juu ya Waziri wa Africa mashariki na Waziri mkuu mstaafu kuwa wameomba kujiunga na CHADEAMA. jambo hili halikuwa na haja ya kubishana na kulitoa kwenye vyombo vya habari mapema.

    Ninachoona kweli kabisa hakuna haja ya kubishana nao hasa Gamba Lowasa. Tukubali ni makosa na yasijitokeze tana. KATIBU MKUU Dr. Slaa alisema kwamba kuna mambo muhimu ya kuyatafutia ufumbuzi kwa sasa kama hali ya kupanda kwa bei za vyakula na hali ngumu ya maisha kwa ujumla kwa watanzania. Badala ya kuzungumzia juu ya Lowasa na Sitta
    Mimi sio mwananchama wa chadema ila ni mpenzi wa chadema
     
  3. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mvumilivu ni kweli kabisa...shibuda anatumika kudroo attention ya viongozi wa chm..badala ya kuconcentrate na operation za M4C kama walivobuni wanabishana na shibuda..
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa nyinyi mnategemea chadema kuna uongozi?

    Mwenyekiti ansema hilo ni swala la kidemokrasia anakuja Katibu Mkuu anasema hilo swala si chochote.

    Mwenyekiti BAVICHAa anasema Shibuda kakosa anakuja Naibu Mwenyekitiwa hiyo hiyo BAVICHAa anasema Mwenyekiti wake ndio mwenye makosa.

    Hapo sasa! Uongozi utoke wapi na mumuamini nani?
     
  5. b

    big niga Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..kizazi kipya, kuna watu wenye fikra potofu humu watakuita gamba,wakati unaelezea kitu kinachoonekana kwa wengi
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    shibuda hawezi kuzuia m4c
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Shibuda alikua anatafuta umaarufu basi kashaupata na tuachane naye tusiendelee kumpaisha zaid...puuzia ujinga wake uone kama atasikika tena...unajua ukijibizana na chizi na wewe unaonekana chizi kwa wengine
     
  8. M

    Mzee Lupa Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    kwel kaka! Lema kakosea bwana angesubir kwanza wahamie ndo aseme...ona sasa anaonekana Mzush 2.
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we dogo!...nyie uongozi ulitoka wapi?emu nikukumbushe....(1) wakati bunge linataka kuongeza posho kwa wabunge, spika alitoa kauli gani? Na je naibu spika alisemaje,wakati huohuo ikulu ilkua inatoa kaul gani? Je unakumbuka wakati huo nape na pinda walikua wanatoa kauli gani?...mji/nga mkubwa we
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nikweli mkuu wengine hatutaki cdm iingie kwenye malumbano yasiyo na tija!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    ikumbukwe kwamba hiz ni siasa na siasa ina mbinu tofati. pia cdm sio malaika mpaka tusikosee.
     
  12. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    na kukaa kimya ni jibu tosha la mtu ambaye unaona anakupotezea mda au ni jibu la mijinga kwa kifupi
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    basi kama na wewe ni mwana cdm usiseme wanakosea sema tunakosea
     
  14. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    nenda k anye huko. gamba we!
     
  15. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naunga hoja mkono, 100% kwa 100%.
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Taratibu! taratibu! pole! pole! siasa haitaki jazba mkuu.
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dogo anaropoka,kakaa kama vuvuzera wao
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Nadhani u a matatizo ya kufikiri, unaleta habari za wabunge kufananisha na viongozi wa chama?
     
  19. D

    Duma R. SIFFI Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetulia
     
  20. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jamani huyo lema muacheni huyo ana stress za kuvuliwa ubunge. Hatutomwacha nyuma 2taendelea kumshauri sehemu anazoteleza mkuu.
     
Loading...