Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa halii hii Mbunge Bulj ametudhalilisha wakazi wa Mafia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Nov 21, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeshtushwa na Michango ya Mbunge wetu wa Mafia kuhusu mustakabali wa kisiwachetu.Baada ya kulilia katiba mpya itayotuwezesha watu waMafia Kutumia Raslimali zetu za Uvuvi ambazo kila kukicha tunanyangwa na Watu wanaojiita Hifadhi ya bahari kwa mtutu wa bunduki ,katiba mpya kuhusu Sekta ya Elimu kwa watoto wa kimaskini.kujikita ktk kilimo cha kisiasa.Mbunge wetu alijikta eti katikamchakato waKatiba mpya kumshambuliaMzee wa Kipima joto wa ITV eti anapanga watu kupiga simu kuishambulia CCM.Kweli Bulj anaipenda CCM kuliko Kingunge?Nadhani ni wakati
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Poleni sana.Hamna mbunge hapo.
     
  3. m

    mashadoplantan Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa endeleeni kumtetea huyo st 7 wenu
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ulichangia kumchagua mbunge asiye na elimu na leo unalialia. Ulitegemea awe na mchango gani kwa level yake ya elimu?
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hesabu maumivu mpaka 2015
     
  6. V

    Vitalino mlelwa Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza nampongeza sana mh.mbunge kwa kuongea kitu kikubwa sana ukilinganisha na elinu yake lakini kubwa zaidi kwa kutokuwa na elimu na kuingia bungeni.Nadhani itakuwa sehemu ya darasa kwa wakati mwingine kuwaleta standard 7 bungeni mjue kisa kofia na tishirt za yanga ni kosa nyi mlitegemea kupata faida ya milioni kwenye biashara ya mtaji wa miatano c miujiza hii big up mkuu keep it up!.
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Mimi naona Bora yeye aliyetoa mchango wake wa mawazo bungeni. Je vipi wale waliotoa hotba kisha wakashindwa kutetea hotba yao na kuamua kutoka nje ya bunge. Mawazo ya wananchi wao walifikishaje?

    tafakar
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baadae wakaenda Mbezi Beach na kutoka na hoja ya kuunda timu ya wahuni wenzao kwenda kumbembeleza Rais.
     
  9. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa hana uwezo wa kufikiri zaidi ya hapo! Kwani elimu yake ndiyo inampa uwezo wa kusema na kufikiri hayo anayoyapresent! Mlimchagua mlitegemea nini? Mkae kimya kwani mnatuongezea hasira mnapoleta upuuzi wenu huu, wakati tulipokuwa tunawaeleza juu ya ubaya wa ccm mlitupuuza, leo mnalialia!
     
  10. S

    Shembago JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli Wanatuongezea hasira hilo gamba mlichagua la nini kama nafikiri kwa "masaburi"
     
  11. S

    Shembago JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mbunge wa mafya na yule wa viti maalum wa Kutoka Pwani na wengine wengi waliokuwa wanatoa mipasho tu nadhani wanapashwa kwenda katika Taarabu. Ni upuuzi na maumivu kuwa na watu kama hawa eti wanajiita Wabunge!!
     
Loading...