Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa hali, ni wazi vyombo vingi vya habari vitaichukia Redio Imaan na watangazaji wake

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Malaria Sugu, Jun 7, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani aliekuwa anajuwa kama Picha iliobandikwa ktk magazeti ya TANZANIA DAIMA, NIPASHE NA UHURU kuhusu macahfuko ya Zanzibar ni propaganda?
    Mara tu baada ya picha hiyo kubandikwa, nilifungua redio imaan kusikiliza msimamo wao.mara nikasikia Anahojiwa ustadh aliehusishwa picha hiyo kwamba yupo Zanzibar au Morogoro? Ukweli ukajulikana mara 1
    Pia siku hizi nikisoma habari ninayoitilia shaka hufungua redio imaan kusikiliza jinsi wanavyoiffatilia kwa kina kwa wahusika na kuwajuza wananchi ukweli ulivyo.Tofouti na mwanzao likiandikwa limeandikwa tu, hakuna opposite side kusikia
    Naamini kazi hii haipendwi na vyombo vya habari vini vinavyokurupuka na kuandika zaidi hisia badala ya ukweli.lkn ujio wa redio hii kunaweka mambo mengi sawa
    Uji wa redio tayari kumeifanya baadhi ya vyombo vya habarikushuka uaminifu mbele ya jamii. tofauti na zamani sukuma twendwe hakuna anehoji ukweli wa habari na wananchi kulishwa sumu
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hii redio sizani kama watangazaji wake wanataaluma ya habari!wanakurupuka tu kila kikicha,kazi kweli kweli
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Wana taaluma ya ilmu akhera mkuu,...wamesoma chuo toka wakiwa wadogo saaaana,....ahahahahaaaaaaaaaaaaa
     
  4. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha,wanachachafya maagzeti yenu, wakipotosha umma wanaumbuka migazeti yenu
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Radio Imman is a worst radio ever..........sema labda kama unataka malumbano yasiyo na maana mkuu.
     
  6. m

    mzaire JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata vyombo vyenu vikaichukia kwetu ss ni muhimu kuliko Gazeti la Mwananchi, Nipashe, Uhuru, TzDaima na vijalada vyengine.

    Nani hakujua kama ile picha ilikuwa si ya Z'bar na kama Redio Iyman hawakuyasemea ni nani anapaswa kuyasemea, na hayo magazeti yenu kila moja lilikazana na kuchomwa makanisa makanisa makanisa kama Z'bar kuna wakristu wa maana.

    Mtaumwa sana kwa hii Radio yetu na hata bado Ndugu.

    Poleni sana. :glasses-nerdy:
     
  7. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaumbuka, sasa wakiandika ja,maa wapo wanachambua
     
  8. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    awa ndg zetu vitu wanavyoliliaga aibu kwa kweli.
    Ivi serikali ina woga gani kuipa ban i radio.
     
  9. l

    lum JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    redio imam idhaa ya imani
    IDHAATU IMAAN
    ''ELIMU BILA MIPAKA''
    104.4 fm dar es salaam na zanzibar


    Mtambo wa kurekebisha tabia
    ---- naipendaaaaaaaa
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii redio ni chochezi!!:confused2:
     
  11. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Waweke ile mihadhara basi tusikie.
     
  12. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata jf ikipigwa ban utafaidika na nini?
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Ni muda mrefu sana jamii imekuwa ikilishwa sumu na hivi vyombo vya habari uchwara. Sasa ni muda muafaka wa jamii kupata muangaza, kupitia radio imaan.
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Redio muhimu na ni msaada mkubwa sana kwa waislamu
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wenzio wanapiga chuo toka wana miaka minne,chezea
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    redio imani inapatikana wapi?
     
  17. Master jay

    Master jay Senior Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha udin Nyerere alishakataa
     
  18. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii redio hata mimi naiaminia habari zake ni za ukweli na uhakika.
     
  19. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Radio Imani Mola iwezeshe idumu hata mwisho wa dahari kwani ni msaada mkubwa kwa jamii na inatupatia habari zakweli kabisa na uhakika. Radio Iman ldhaatul Iman( tunawatoa watu katika kiza na kuwapeleka katika nuru kwa idhini ya Mwenyezi Mungu).
     
  20. F

    Francis Jr Senior Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nchi haitatawalika.
     
Loading...