Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii waziri wa mambo ya ndani ujiuzulu tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 22, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mara ya 2 hii kuwatumia jeshi la polisi kupiga watu misikiti.
    Sijasikia polisi kwenda kumkamata au kumpiga mabomu askofu Gamanya aliedhalilisha polisi ambao walitoa taarifa ya Kukamatwa kwa Aliempiga ulimboka.
    ni wazi Lile tukio la kiongozi wa kikiristo kutoa maneno ya Uchochezi dhidi ya jeshi la Polisi ambalo tayari lishatoa taarifa yake lkn Pia kesi ilikuwa mahakamani.
    nchimbi unatakiwa ujiuzulu kwa kushindwa kuzuia hisia zako
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuwa na hoja ya msingi ila unapochomekea maswala ya udini tu unaiua hoja yenyewe na mada nzima inakua uchafu.
    Huu urojo mbichi, rudi jikoni kaupike upya.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanini isiwe kwa Alhaj JKilaza au Alhaj Saidi Mwema ?
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chadema at work. wafuasi wa chadema kwa udini huwashindi jf
     
Loading...