Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii wanaoitetea CCM hadharani wana ujasiri gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Dec 12, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa mambo yanavyoendelea sasa hivi hakuna ubishi kuwa CCM imeshakufa kinachosubiriwa ni mazishi tuu. Ushaidi wa hili ni haya yafuatayo:
    1. Hakiko tena kwa maslai ya Watanzania kwa kuwa hali ilivyongumu kwa watu wengi, wao wanapiga msumari kwenye kidonda wanataka kuongeza posho za Wabunge tena bila haya kwa kisingizi cha hali ngumu kwao wabunge.
    2. Badala ya kuboresha maisha ya Watanzania wao wanafikiria nani rais 2015, na kwa hali halisi wale waliowachafu ndio wanaonekana kuwa watashinda na kupeperusha bendera ya CCM 2015 wakidhani kuwa watanzania still ni mabwege hawana tena uwezo wa kusoma alama za nyakati wapo gizani.
    3. Hakuna tena dalili ya kuweza kutekeleza walichowaahidi Watanzania katika kampeni za rais wao katika uchaguzia uliopita hata theluthi moja YA AHADI kutokana na kuaraganyika kwa uchumi kwa sasa tazama ahadi za mgombea urais wao:
    AHADI ZA MGOMBEA URAIS WA CCM 2010
    1.Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa - Nzega, Tabora
    2.Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda - Tanga mjini
    3.Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria - Igunga
    4.Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU) - Shinyanga
    5.Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini - Dodoma
    6.Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono - Dodoma mjini
    7.Kuwapatia trekta wakulima - Kata ya Mrijo, Dodoma
    8.Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi - Kagera
    9.Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi - Kagera
    10.Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba - Bukoba Mjini
    11.Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini
    12.Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda - Kagera
    13.Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme - Kagera
    14.Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu - Kagera
    15.Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino - Mbeya
    16.Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba - Kagera
    17.Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali
    18.Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika - Mwanza
    19.Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu - Mwanza
    20.Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani - Geita
    21.Kulinda muungano kwa nguvu zote - Pemba
    22.Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa - Morogoro
    23.Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa - Mbeya mjini
    24.Kujenga bandari Kasanga – Rukwa
    25.Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea
    26.Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira - Mbeya
    27.Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama - Tanga
    28.Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini - Iringa
    29.Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani – Kihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi - Dar es salaam - Same mkoani Kilimanjaro
    30.Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same - Same Mjini
    31.Kuboresha barabara za Igunga - Tabora
    32.Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu - Kisesa Magu
    33.Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya - Mbeya Mjini
    34.Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN) - Hydom Manyara
    35.Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa - Musoma
    36.Kulinda haki za walemavu - Makete
    37.Kujenga baabara ya Njombe - Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109 - Iringa mjini
    38.Kujenga barabara Musoma – Mto wa Mbu Arusha - Arusha
    39.Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini
    40.Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma – Kaliua,Tabora
    41.Kukarabati barabara ya Arusha Moshi - Arusha Mjini
    42.Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa, mpaka Singida - Dodoma
    43.Kuwafidia wanakijiji ng’ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009 - Longido
    44.Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria - Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga
    45.Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha – Arusha mjini
    46.Kukopesha wavuvi zana za kilimo - Busekera, Wilaya ya Musoma
    47.Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido - Longido
    48.Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
    49.Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri - Mbulu mkoani Manyara
    50.Kusambaza maji nchi nzima - Babati vijijini
    51.Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015 - Babati vijijini
    52.Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha - Iringa
    53.Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika - Iringa
    54.Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania - Iringa
    55.Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi -Ifunda
    56.Kutokomeza malaria 2015 - Bunda, mkoa wa Mara
    57.Kuwapa wanawake nafasi zaidi - Kilolo, Iringa
    58.Ahadi kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii - Kibandamaiti Mjini Zanzibar
    59.Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa - Kibandamaiti mjini Zanzibar
    60.Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada - Kibandamaiti
    61.Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay - Ruvuma
    62.Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400 - Mbambabay Ruvuma
    63.kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga (MBICU) – Ruvuma
    64.Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania – Ruvuma
    65.Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam
    66.Mtwara kuwa mji wa Viwanda – Mtwara
    67.Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu - Kibaha
    68.Hospitali ya Tumbi kuwa ya mkoa - Kibaha
    69.Halmashauri ya manispaa ya Kibaha kutenga eneo maalumu la viwanda - Kibaha
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna siku kwenye daladala nilijifanya kuitetea CCM nakwambia konda akanibembeleza nishuke manake abiria wengi walikuwa wameudhika na kitendo changu cha kuitetea CCM -HII ILITOKEA KITUNDA DSM
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    CCM ni janga la kitaifa, haikubaliki, ni mwendawazimu tu anayeweza kuipenda CCM kama hayumo kwenye mfumo wa ulaji wa CCM.
     
  4. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wengine tunasubiri tu tuone huyo Sharobalo kama ataliweza hilo fuko la misumari, maana ni yeye mwenyewe ndo kalishindilia.
     
  5. t

    tikatika JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,051
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    nimewahi kuandika hapa kuwa, ukiwa mfusi wa ccm lazima uwe chizi , mwizi au unafaidika na hao wezi.
    kinyume cha hayo hakuna mwenye akili timamu anaweza kushabikia ccm. so naunga mkono hoja 100%.
     
  6. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Faiza F mzima wewe? Za siku?
     
  7. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaah! hapa wote ni CDM bora niondoke zangu!
     
  8. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    85% uko sahihi mkuu, CCM ni kundi flani la wahuni wachache waliojitoa akili na kujifanya hawaelewi hali ilivyo mbaya huku tunakoishi watu wa kima cha chini!
    Nachukia ccm na wote wanaisapoti pumbavu kbs punguwani hawa!
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Amepumzika huku akiwaza ya kuja kujibu hapa...
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    70.Kuongeza posho za wabunge ili kutunisha akiba yao kwa ajili ya hongo ya pilau kwa wapigakura wao mwaka 2015<hiyo imetekelezwa>.
     
  11. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna wanachokosea katika hilo, hebu fikiria kama kazi yako inayokuweka hapa mjini ni mwizi utaacha kuitetea?
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    Kumbe hii ya katiba mpya inayowatoa povu haikua ya 70?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Ahadi ngapi jeikei ashatekeleza kati ya hzo?
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Ana uja uzito wa maruhani
     
  15. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizo ndiyo siasa za Africa..... huishia baada ya kampeni, siyo CCM, CUF, CDM, NCCR.. wote sawa tu.

    Kama gombea atawaambia nitawafanyia hiki, kwanini msimuulize atatumia mbinu gani?

    Au fedha zitatoka wapi?.. maanake sisi watanzania wenyewe hatulipi kodi za kutosha kuendesha serikali yetu ya mabwanyenye
    .
    Hata ukiangalia Bajeti mbadala za wapinzani, ni upuuzi mtupu . Hazimake sense yeyote.

    Bilioni mia tano za posho ambazo Mnyika alizungumzia kwenye ilani ya Uchaguzi ya CDM ili zitumike kulipia elimu bure, haziwi reflected in Bajeti mbadala wala mapokezi yao ya posho na matumizi yao ya ruzuku.
    Wizi tu!, hamna lolote!

    why sell shares and not this? - YouTube
     
  16. G

    Goodness New Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hiki chama ni aibu tupu ni kichaka cha maovu,wengi wanaingia kwenye chama kuficha maovu yao.Mwanza diwani mmoja mwenye utajiri wa kutisha ambao si wake.kwa kutumia uwezo wa chama, pesa na vyombo vya maamuzi kupora nyumba ya watu kisa wenye nyumba hawataki kuwauzia kupisha ujenzi wa mahotel yao ya kitalii.Hawa watu wanakipaka matope chama
     
  17. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ninakubaliana na ninyi kwa mawazo yenu na hii ndiyo "demokrasia" tatizo ni namna ninyi mnavyowachukulia watu wengine wenye mtazamo tofauti na wa kwenu "kulazimisha wote waamini ninyi mpo sahihi".
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Hawezi kutekeleza na alishasema matatizo hayakuanza awamu yake kwa hiyo hapa tutegemee maumivu tu kwa kwenda mbele!
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    al sahaf aliwah kusema kama wao.wanapingana na ukweli.pia imetengenezwa hofu kuwa ukiji-detach wanakumaliza
     
  20. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,342
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Nikichangia hapa mtasema mimi ni muhaini.
     
Loading...