Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii tutaponaje

Discussion in 'Jamii Photos' started by Daffi, Nov 3, 2011.

  1. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwa hali kama hii atasalia mtu kweli!!!wafadhili kutoa msaada mpaka ushoga uhalalishwe,maisha yanazidi kuwa magumu!!!Tutaponaje sasa na tufanyeje!!!!???
    Somalia.jpg
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mtegemea cha nduguye hufa masikini..
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tutafanyaje sasa kama hali halisi ndo imekuwa hivyo!!!nakupata msaada au kusaidiwa eti mpaka tuwe mashoga
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    mtakubali tuu kwa kuwa mnapenada mteremko!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Khah...!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tukiamua kusimama sisi kama sisi waafrika tuna uwezo mkubwa wakuiendeleza nakuendelea pindi tutapoachana fikra tegemezi
     
  7. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na hilo ndilo suluhisho la yote, hakuna haja ya kujipendekeza kwa jirani mwenye 'USARITI' Kama nchi za magharibi
     
  8. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hata tukifa njaa sio ishu we bana yani ina maana mtu akija kwako akuambie ili akupe fedha lazima akutie dole la nanihiino we utakubali!! Tuambie bwana labda nawe ni kameruni!
     
  9. Loading.....

    Loading..... Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itabidi midume kwa midume mkubali kugeuzana/ kuhemeana kwa nyuma ati, ili mkono uende kinywani
     
  10. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,541
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    nyie si mna madini? sasa mlivyo maharage madini mmewapa bure wanabeba kwa kuwadanganya misaada sasa kibao kimegeuka no kupumuliwa kisogoni no misaada kudadeki
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    inauma uchungu jamani.
     
Loading...