Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii Kikwete sio rais wa Iringa

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIMBURU, May 19, 2011.

  1. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ALIM0052.jpg ALIM0054.jpg ALIM0040.jpg ALIM0046.jpg
     
  2. m

    musi Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ndo hiyo,2015 cc...kushney
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hilo chama la kizamani kwishney halina mvutooo limejaa wezi watupu
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ndo maana tunasema BAADA YA CCM KUSHINDWA KUJIVUA GAMBA, SISI WANAVIJIJI TUMEJIVUA GAMBA TULOVIKWA NA CCM. AKIJA MBUNGE NA BLABLA ZAKE TUNAPIGA, ACHILIA MBALI ALIYEKWISHA KUPOPOLEWA MAWE MBEYA.
     
  5. M

    Mujinja New Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah teh hahaha
     
  6. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  7. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio hadi 2015 mkuu, tayari wameshakwisha that is why wanatumia matamko ya CHADEMA kuongoza nchi
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Meseji senti endi delivadi
     
  9. SYM

    SYM Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikifika siku ya kupiga kura huwa hawa watu wanaishia wapi??????????????????????
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Magamba kwishney
     
  11. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huwa wanaishia kwenye uchakachuaji wa "Tume ya Kikwete ya Uchaguzi" na Usalama wa taifa.
     
  12. M

    Mbutuka Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tatizo la SINA RAHA hana wanachama kule kisiwani na mikoa mingi ya pwani kwa kuendeleza ukatoliki wake. Halafu hao wote waliokusanyika ukiuliza vitambulisho vya kupiga kura utakuta robo tu ndiyo wenye navyo. Si ajabu hata sisi tunaopiga kelele kwenye jf wengi hamna vitambulisho vya kupiga kura
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    CCM wabuni mpango mkakati kukabiliana na hali hii,vinginevyo iatakula kwao!!
     
  14. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata sisi kwetu kule pia sio raisi wetu
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Safari hii, labda wasiboreshe daftari la wapiga kura!
     
Loading...