Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii kikwete atafika kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiparah, Sep 13, 2010.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mshiriki namba 6, Pendo Sam alizomewa alipokuwa anajibu swali lililomtaka aseme ni sifa gani za kiongozi anayemtaka kuwa Rais wa Tanzania.

    Pendo, alijitahidi kueleza sifa kulingana na kiwango chake cha ufahamu lakini alipoanza kumpigia debe Rais Jakaya Kikwete alikiona pale hadhira ilipomgeuka na kumzomea kwamba pale hapakuwa mahali pake.
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Si kosa lake binti pendo kwani alidhani hadhira yake ilitaka jibu kama alilotoa. Pia kwa vile alikuwa katika mechi bila shaka alidhani jibu lake lingemwongezea maksi toka kwa majaji.

    Anyway hadhira yake imemsahihisha na kuonesha kuwa JK hafai. Nawapongeza kwa ushujaa huo. Asanteni, ujumbe wenu umefika.

    Ombi langu dogo kwao ni kuwa waoneshe kwa matendo tarehe 31.10.10, kuwa JK hafai kuongoza tena nchi yetu, hivyo apunzishwe kwa lazima, kwa vile mwenyewe hakutaka kwa hiari yake.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    alimzimikia mzee kwani hata akitoka nje ya nchi inasemekana tz tunasifika kwa na rais mzuri wa sura lkn dhaifu wa kuongoza.................binti hajakosea ameona asiusemee moyo wake....................
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thread yako haina tija kwa jamii ya watanzania.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wewe ni yule Invisible??
    Ifute basi.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mrembo hajakosea bse unaweza kuta kwa maneno yale tuu akaukwaa UDC!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aliboa sana huyu mrembo!
    Watu wameingia kwa nauli na kiingilio chao pale(100,000), halafu wanakuja kusikia mpiga debe wa JK, what a fuss!...Huenda wangekuwa ni wale wa mashati ya kijani na wameletwa na malori pale wangemchagua!
    Labda angemfagilia DrSlAA angekuwa miss Tz fasta!...
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    JK kumkampeni kunahitaji moyo.

    Watu wamemchoka.
     
  9. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwiwkwiii.. mkuu umenifurhisha sana,
    Ila nimpe pole hakuna UDC anymore, Raisi wetu mteule Dr. waslaa ameahidi kuondoa hivyo vyeo visivyo na tija kwa Taifa letu, na hata hivyo vyeo vya undugu, kujuana na na vya kupeana nyuma ya pazia huo ndo utakuwa mwisho wake! KATIBA MPYA NDANI YA SIKU 100! ukiritimba na ubaradhuli wote bye bye!!
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    unaakili sana , umeandika neno zito sana.
    "...........ccm imeajiri wapuuzi ili wafanye kazi za kipuuzi"..Jenerali Ulimwengu.

    kumkapenia Kikwete lazima kwanza uwe mpuuzi ama unamtatiziko wa mawazo na akili, ama njaa iwe kali kufikia kiasi cha kupofusha macho ya aibu na fedhea, kumkapenia Kikwete yata moyo.
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    makamba amependekeza dada huyo apewe UdC NANYUMBU mara moja
     
  12. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    why NANYUMBU NJOWEPO?
     
  13. g

    grandpa Senior Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Udc wa nini? Kwa nini asimbake tu kama alivyobaka alipokua Mwalimu Mkuu.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    KWA kWELI BINTI ANGEUKWAA UMISS LAKINI TATIZO ALIIINGIZA MAMBO YA SIASA NA KUONYESHA UWEZO WAKE WAKUFIKIRI NI MDOGO SANA HEKO MAJAJI KWA KUMMWAGA ALISTAHILI KUSHINDWA. ALINIBOA KWELI SIKU ILE!
     
Loading...