Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali halisi Dr. Mwakyembe anahitaji backup ya wananchi, polisi hawataweza kutenda haki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nicksemu, Feb 20, 2012.

  1. n

    nicksemu Senior Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiukweli mh. Sitta hawezi kuzungumza jambo zito kama hilo bila kuwasiliana na kujilidhisha na maelezo toka kwa Dr. H Mwakyembe na mawaziri hawa ni watu makini na wanajua madhara ya kuzungumza jambo zito kama hilo pasipo kuwa na uhakika na vidhibitisho.

    Kwanza wote ni wasomi wa sheria na wameshika nyazifa mbalimbali na bado ni mawaziri. Kwa kuzingatia vingezo hivyo vichache siwaamini polisi na taarifa yao na ukifuatilia CHRONOGICAL OF EVENTS inaonyesha wazi kabisa wanatumiwa na kundi fulani.

    SISI SIO WATOTO WADOGO JAMANI!

    MWENZETU ANAHITAJI BACKUP YA WAPENDA HAKI WOTE NA WANAHARAKATI ILI HAKI ITENDEKE NA VITENDO KAMA HIVYO VISITOKEE TENA.

    NAWAKILISHA
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hapo kwenye red ingesomeka nawasilisha ndio ingekaa vizuri. Ok, turudi kwenye hoja.
    Support unayotaka wapewa ipo ila wao ndio wanashindwa kui-unleash kutokana na circle wanayojihusisha nayo. Kwanza watoke huko walipo ili waungane na hao wapenda haki na wanaharakati. Hili likifanyika, hayo unayoyataka yatatokea tu
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimekuwa nikifuatilia kwenye vyombo vya habari jinsi suala la ugonjwa wa mh. Mwakyembe jinsi linavyopelekwa ni dhahili inaonekana kuna namna wananchi tunalazimisha tuwe wepesi wa kuamini giza ni mwanga.
    Waziri huyu anasema hili mwingine anasema vile utafikili wanafanya kazi ktk serikali tofauti, ndugu wana jf kwa sakata hili nimejikuta nakosa imani kabisa na taarifa zilizosababisha vifo vya waheshimiwa wengine kwa mfano.
    Mh. Kolimba.
    Mh. Chacha wangwe.
    Mh. Kambona.
    Mh.kombe.
    Mh.balali.
    Na wengineo !
    Hivyo basi kwa kuwa serikali yetu imekuwa na tabia ya kupotosha ukweli, naomba mwenye kujua ukweli na uhalisia wa vifo vya hawa ndugu zetu basi naomba auweke hapa.
    Pia unaweza ongeza na mtu mwingine ambaye kifo na taarifa ya kifo chake havikwenda sawia.
    Asanteni......!
     
  4. n

    nicksemu Senior Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijakupata mkuu wahame chama cha magamba?
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Sokoine.
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Let them speak out and loud!
     
  7. Alai

    Alai Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania ninawaogopa tu kwa uchawi. Wah! Msharoga Mwakyembe
     
  8. t

    tenende JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM mafia!. Tusubiri Siku 100 walizopewa!.
     
  9. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani tunaongelea haki ya kuishi na uhuru wa kujieleza - hata kama mtu amekosea anahaki ya kuishi. Labda kinachonistusha mimi utendaji kazi wa usalama wa taifa, pale inaposhidwa kusimamia usalama wa viongozi wake kwa sababu za kisiasa ama uzembe tu - mbele ya hadhara, wananchi wakawaida inakuwaje sasa!
     
  10. n

    nicksemu Senior Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi kesi za kuroga hazinaga ushahidi?
     
  11. n

    nicksemu Senior Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaap mkuu inakuwaje waziri anashitaki polisi na hakuna kinachofanyika kama vile sio serikali moja. napata mashaka labda kuna serikali mbili
     
  12. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ona jinsi wazalendo walivyopotea matokeo yake taifa ndo limedhalisha type za kina manumba.
     
  13. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh. Rais ongea tukusikie tafadhali !
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    rais gani? huyo mwizi wa kura?
     
  15. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    na nani?...
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi msemaji wa serikali ni nani maana kila mmoja anajiongelea anachojisikia
     
  17. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jeshi la makafiri tu siku hizi
     
  18. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh apo kwa mh.balali umenistua kidogo mkuu,hivi kweli hadi leo watz tunaamini uyu mtu alikufa? Kuna nchi siitaji,ukienda utamkuta na ukimkuta usirudi tanzania maana lazima utakufa tu,wap chacha wangwe?? Wap profesa mwakyusa? Wap mwandish wa habari juzi kati.
     
  19. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,790
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Steven Kibona...Gilman Rutihinda!
     
  20. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    saint sasa nimuite nani mkuu !
     
Loading...