Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hakika kila kitu kipo wazi, kazi kwenu kuchuja mchele na pumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rafiki2010, Sep 25, 2010.

  1. r

    rafiki2010 Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAFANIKIO KATIKA SECTA YA AFYA::eek2:


    Karibu majengo yote ya Hospitali ya Taifa Muhimbili yamekarabatiwa na vifaa vya kisasa vimekwea vifaa hivyo ni CT Scan ya Kisasa, Magenet Resonance Imaging (MRI) ya kisasa, Digital, radiograph Sysytem, USS na Fluroscopy. Mashine za kusafisha damu kwa wagonjwa wa figo zimeshafungwa.
    Vifaa vya kisasa vimewekwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili
    Idara ya Huduma za magonjwa ya Dharura imeimarishwa kwa kuwa na wataalam na vifaa tiba vya kisasa
    Vituo vingi vya kutolea huduma za afya hapa nchini vimepatiwa vifaa vya kutibu wagonjwa
     

    Attached Files:

Loading...