Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hackers wote....msaada(sqlmap on ubuntu)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by La Cosa Mia, Mar 29, 2012.

  1. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeinstall sqlmap kwenye ubuntu kutumia command yani "sudo apt-get install sqlmap".....inaonyesha imeinstall lakini siioni kwenye installed programs ili niweze kuitumia...mwenye uzoefu nayo anisaidie.....
     
  2. blaksmith

    blaksmith Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    which sqlmap au
    locate sqlmap zote inabidi zikonyeshe path ya sqlmap kwenye system yako
     
  4. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu blaksmith hiyo command imeshindwa ...ila nimegundua inaendaje...kwanza unainstall sqlmap kwa hii command "sudo apt-get install sqlmap" then ili kuitumia unaandika hii comman "sqlmap -u 'name of the sit' " then kila kitu kinaenda poa..
    nimeshatatua tatizo...shukrani ...
     
  5. blaksmith

    blaksmith Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani ulijaribu hiyo command kabla hujainstall sqlmap.By the way, well done.
     
Loading...