Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa golikipa huyu (de gea) man utd tutamkumbuka vande sar kwani ni hatari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Aug 7, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hadi dk.45 kipindi cha kwanza man city wanaongoza kwa 2-0! Dhidi ya man utd! Magoli yote ni uzembe wa kipa,na mimi toka wakati anasajiliwa nilitia shaka sana.wapenzi wenzangu wa man utd kazi tunayo!hamna ki2u mle.mpira tunacheza sisi wakiachia shoot goli!
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kazi mnayo naona hapa mnavyo nyanyaswa wana Man U
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hi Yamerudi huyu GK akifungwa tena tunamdunda
     
  4. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja na hayo lakini tumeshinda;man C 2-man U 3
     
  5. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lets give him time atakuwa poa anaweza asiwe kama Peter Schmeichel au Edwin Van Der Sar but he has a lot to prove, tungoje ligi ianze
     
Loading...