Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa enzi za utoto Hapa hukwepi!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kajoli.com, Mar 11, 2012.

  1. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :crazy:Kama kawaida kajoli mzee wa uchunguzi, leo nakuja na tabia za utotoni kwa watu tofauti,
    na ninakuhakikishia katika sifa hizi kumi lazima wewe ulikuwa nazo kadhaa.
    Unaweza ku like kama ulipitia hatua mojawapo.

    1. Ulishacheza kibaba babaa/ kimama mamaa
    2. Ulikuwa mwizi wa sukari
    3. wakati wa sikukuu usiponunuliwa nguo mpya unalia
    4. Ulishadanganya unaumwa ili tu, usiende shule
    5. ulishapangusa kamasi kwa shati la shule au mkononi (pakuvalia saa)
    6. Ulishawahi kulia kisa umelazimishwa kuoga
    7. Ulishanawa mikono, miguu, uso na kichwa kisa unaogopa baridi na kujidai umeoga
    8. Ulishawahi kudokoa mboga jikoni
    9. Ulicheza kombolela pamoja na kifimbo cheza
    Ulikuwa kikojozzzzzzzzz
    UNALO LA KUBISHA!?:lock1:
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kutuhabarisha uloyafanya enzi za utoto wako.
     
  3. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ulisha pigana ngumi saaaana za kitoto...hasa wakati wa kutoka shule,zina pangwa darasan kabla hamjatoka...weeee mnapasuana mpaka basi!
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I have never done any of that
     
  5. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona umepitia mengi tu kasoro hilo moja, Tena nyi wa tabora badala ya kwenda shule mnakwenda gombe
    au kazima kuogelea. achilia mbali wanaokwenda kigwa kwa mguu kisa maembe,
    pale station ndio kabisaa watoto wakishavuta bangi, wanateremkia isevya sokoni kuiba maembe!
    nitatoboa siri
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Utafanyaje? Eti utatoboa siri?
     
  7. g

    guccio Senior Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaboooooaaaaaa....coni a joke hapo,
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hujacheza mdako wewe?
     
  9. M

    M2ru Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawhi! Labda nyie makayumba..
     
  10. kilobu

    kilobu Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comment:cool2:
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yah nakumbuka mkuu enzi zileeeeeee
     
  12. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    niliendesha ringi kucheza gololi nilikuwa siend shule ijumaa
     
  13. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama mtoto wa kitanzania, hili ukwepi:
    1. Kulilia soda ya mgeni
    2. Kujisugulia chup* wakati ukioga, kisa dodoki hamna.
    3. kusubiria sabuni wanayooshea vyombo, ili ukaogee.
    ukiweza kukwepa, basi chakachua
     
  14. K

    Kyanyundu Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naoma kama vile umenigusa kwa kucheza kibababa na kimamama..da wengine hufanya kweli..
     
  15. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    namba 1 na 5 hapo daaaaah + kufanya mapenzi na shina la mgomba teh teh teh!
     
  16. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani semeni ukweli mbona mnakwepa kusema; 1. Ulikuwa huvai chupi 2. Ulikuwa unachunguilia mtu akiingia chooni 3. Ulikuwa unaiba nyama kwenye chungu 4. Ulikuwa mwoga kupigana
     
Loading...