Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa dhambi Hii nnamashaka na Chama Cha Mapinduzi(ccm) kushina Arusha Mjini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndaskoniax, May 4, 2012.

  1. N

    Ndaskoniax Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -;Felix Mrema alishagatetea wakazi wa eneo la kaloleni Mjini Arusha ambao walitaka kuuzwa na pia wafanyakazi wa iliyo kuwa General Tyre akaondolewa kwa kura ya maoni kugombea ubunge.
    -;wakurugenzi wawili wa Mjini Arusha waliondolewa kwa hila za uchaguzi,mmoja alitolewa katika kipindi cha uchaguzi 2005 au 2006 na mwingine 2010
    -:Ndugu Mkanga alishahusika katika sakata la kuuza kiwanja na wakazi wake eneo la soko la kilombero,mbaya zaidi alitoa ushikiano kuwamwagia wajumbe wa CCM kata ya ngarenaro maji yenye kinyesi baada ya rafiki yake kutoswa kura ya maoni.
    -:Bi Batilda alisha wakashifu kinamama wajasiria mali wa Mjini Arusha pamoja nakutishia kuifungia redio moja ya kiinjili ya mjini Arusha iijulikanayo kama Redio Safina.
    Dhambi hii itawaghrimu.. Ni Hayo tuu..
     
  2. M

    Mboerap Senior Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dhambi gani sasa?
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM Arusha kiukweli ipo ICU wala haina ubishi. Toka washindwe wanachama wao wamekuwa wanyonge kwa maana hawajawahi kufanya mkutano wowote wa kitaifa wa hadhara kuhamasisha chochote kile.

    Poleni CCM kwa kupoteza jimbo kuhimu mlikuwa mnalitolea sana macho lakini ndiyo hivyo tena CDM wamelipenda zaidi.
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Nimesoma uzi lakini sijaelewa! sijui ni njaa zangu tu!...
     
  5. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hahahaaa nimesoma sijaelewa ngoja nikalale nikiamka nitarudia tena
     
  6. N

    Ndaskoniax Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kuwasiliana na wenyeji.....
     
  7. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ????????
     
Loading...