Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa data hizi kikwete lazima ashinde kwa kishindo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Safari_ni_Safari, Aug 27, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Na 65,000 walipata sifuri...a record since independence...:becky::becky::becky:
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Al NUUR! Gazeti la CUF
     
  3. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!!!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umeamua kushindana na uongozi wa JF! Mbona mkorofi wewe shekhe?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Zamani ulikuwa unamaliza la saba unafaulu lakini huchaguliwi... kwa sababu shule zilikuwa chache na wenye pesa walikuw wanahonga watoto wao waingie shule...

    Sasa hivi hizi shule za kata hazina qualifications, kila anayemaliza la saba lazima ajiunge na shule ya kata... amefaulu au amefeli...
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Anashindana na JF Admin eti yeye zaidi!
     
  8. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    78% ya wahitimu walipata sifuri au 4 ambazo hazibebeki popote duniani. Hupo hapo?
     
  9. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Shekhe dubo bwana
    Suala la usomi linaingiaje hapa? And who is msomi according to your standards?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu inabidi wampotezee moja kwa moja
    Nilicho gundua kuna watu wanamfadhiri analipwa kutokana na post asipo post watoto wake watakuwa hawaendi msalani.
     
  11. coby

    coby JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wamesema, "Don't argue with a FOOL, people might NOT notice the DIFFERENCE"!!:lol::eek2:
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna msemo mmoja unasema " the dog who is about to die, will never listen to his masters whistle", Vuvuzela origina na watanzania wengine ambao pamoja na juhudi zote ambazo zinafanywa na watu mbalimbali humu JF kuwafungua macho na kujaribu kuwaonesha picha halisi ya shule za kikwete ( kambi za kuwa MIMBA mabinti), lakini bado hawataki kuona ni sawa na Mbwa atakye kufa , hawezi sikia mluzi wa bwana wake! na CCM ndio inawapenda watu kama huyu!
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu Jakaya Mrisho Kikwete alizaliwa Oktoba 7, mwaka 1950 katika Kijiji cha Msoga, Wilaya ya Bagamoyo/Sumbawanga Mkoani Pwani. Ni mtoto wa sita katika familia ya watoto tisa. Wazazi wake ni Halfani Mrisho Kikwete (Baba) na Asha Kayaka (Mama) ambao wote wametangulia mbele ya haki. Alipata elimu ya msingi (darasa la kwanza hadi la nne) mwaka 1958-1961 katika Shule ya Msingi Lugoba na katika Shule ya Kati ya Lugoba (darasa la tano hadi la nane) mwaka 1962-1965.
     
  14. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Msomi is a person who can can explain things intelligently, the one who analyses data not just presenting them like a lay man.

    Gazeti la alnuur haliwezi kuwa gazeti la CUF, CUF is much more smart than that.
     
  15. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa ila kuwa makini na asilimia pia. Ndio maana nakubaliana na wewe aseme wangapi walifanya mtihani. Kwa mfano wagekuwa wanafunzi 4 darasani, 3 wakafaulu. Hapa kwa ujanja mtu angekwambia asilimia 75% bila kukuwekea namba. So muhimu akupe namba alafu wewe uanalyse mwenyewe. Big up!
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135




    [​IMG]
     
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    As the name of a person means, so the person.
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mtoto aliyefaulu shule za msingi dar es salaam ni yule anayepelekwa katika sekondary zifuatazo: jangwani, azania, zanaki,kibasila, kisutu. the rest wanapelekwa dampo schools kuondoa usumbufu mitaani.
    wasema ni wangapi waliokwenda shule hizo ndipo nitakubaliana nao!
     
  19. M

    MJM JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Are you living in Tanzania? Schools without teachers whom should we blame when students fail? Those awkward Voda Fasta teachers sometimes none, in Mushroom schools, no electricity, desks and other services, What the hell! Claiming every student will be having a computer in those kind of shit, Ashkhum si matusi.

    Back to the thread, all those data (Raw data) are compared amongst CCM regime. Wake up people, we want an overhaul of the whole system (CCM) but not Kikwete. The fight is for real and we are determined if not 2010 one day yes we will win the battle and enjoy the "Independent and True Tanzania". We are tired of illusions. God Bless us All.
     
  20. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi shule za kata ni kichekesho kitupu. Nadhani ni mahali ambapo watoto wanapelekwa wakazuge ili nao waonekane wapo shule. Kuna dogo moja ndugu yangu alikuwa darasa la saba nilikuwa nikikutana nae kwao nampiga maswali ya kumchemsha bongo. maswali kama, 25X5 ngapi? Ziwa Manyara liko upande gani TZ? Yote hayo anachemsha. Shangazi yangu akashauri arudishwe darasa lakini yule mtoto alikataa. Na nasikia amefaulu shule ya kata! Kudadeki..
     
Loading...