Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Dar ni hospital gani wanaweka meno ya bandia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by viane, Jun 25, 2012.

  1. v

    viane Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa anayefahamu naomba anijuze
     
  2. m

    makumvi Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nenda kwenye Dental Clinics utapata huduma hizi
     
  3. G

    GTesha JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ama Muhimbili pia
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muhimbili utapata huduma hiyo.
     
  5. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nenda Mwananyamala mkuu usiskilize maneno ya watu!
     
  6. g

    gilguy Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda mikocheni kwa kairuki yuko dentist mmoja anaitwa dr lema yule ni balaa kwa mambo hayo
     
  7. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiliana na dr. Mtali 0713 467372
    ni mtaalamu sana
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nenda temeke hosp,mwananyamala,muhimbili
     
  9. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,913
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Inategemea unahitaji huduma ya aina gani, lakini kwa ujumla Aga Khan ndio naona wana kitengo kikubwa na makini cha meno.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Regency
     
  11. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Njoo Kimara Baruti Alafa Dispensary ni wataalamu balaa kwa meno design zote.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    kuna meno dizaini ngapi??????
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Muhimbili. .
     
  14. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu umeniwahi swali langu ujuee! Labda anamaanisha ya mamba; chui ::.:.:.
     
  15. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Njoo kwangu, hata ukitaka meno ya kishetani nitakuwekea. Nipigie 0752 110 234 123
     
  16. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mnaweza kujua na gharama zake?
     
  17. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2013
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    SABIR DENTAL CLINICS, SHOPPERS PLAZA MIKOCHENI AU MTAA WA INDRA GHANDI, KUNA MENO YA KUVAA NA KUVUA, (REMOVABLE DENTURE) na FIXED CERAMIC BRIDGES, BEI YAKE KATI YA 40,000/= HADI 60,000/= PER CROWN.
     
  18. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    meni tu ila yalio maarufu ni kama yale ya vempire.

    na mamba
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Aende Zamu Dental clinic. Iko karibu na 'Victoria' au kituo cha msaada 'FAO'.. Pale huduma zote za meno atapata. Mawaziri na wengine wengi wenye kujali afya zao za kinywa wanaenda pale.
     
Loading...