Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa dar ni hospital gani nitapata huduma nzuri ya kuweka meno ya bandia?

Discussion in 'JF Doctor' started by viane, Jun 25, 2012.

  1. v

    viane Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwa anayefaham naomba anijuze tafadhali nataka nimpeleke jamaa yngu kuweka meno matatu ya juu.km mnafaham na bei zake naomba kujuzwa
     
Loading...