Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa dalili hizi, Mnyika kapoteza jimbo la Ubungo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, May 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kila ninapopita ktk Ofisi za CCM Ubungo siku 2 hizi, nahisi kuna jambo kubwa linaweza kutokea Jimboni hapo.
    Furaha na maandalizi ya hapa na pale yanaandaliwa.
    Ofisi zinaonekana kama zinasafishwa safishwa, matawi vile kama yanaanza kufufuliwa, hamasa za chama zinaanza kuonekana ambapo kwa kipindi kirefu kiltoweka.
    kwa haraka haraka unaweza ukahisi kuna harakati kubwa za kisiasa zinaweza kutokea kipindi kifupi baadae

    JEE HICHI NDICHO KITACHMUANGUSHA MNYIKA KTK KESI YAKE:
    kukiri kwa Mnyika Mahakamani tofauti ya kura zaidi ya 14,000 inayoonekana katika fomu iliwasilishwa mahamani
    Kutumika komputa yake kuhesabiwa kura

    kukerwa kwa Jaji Msuya jinsi Mnyikai alivyokuwa akijibu maswali mbalimbali ya Wakili wa mlalamikaji, Issa Maige,
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo hujaenda kazini?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Njoo kesho Segerea kuna Ngwasuma la bure la kumtoa Makongoro kwa wizi wa kura.
     
  4. k

    kagame Senior Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dont make conclusion ya kesi ya Mnyika kutokana na hayo mambo unayoyaona kwenye ofisi za magamba ubungo, huenda ni maandalizi ya upokeo wa ugeni wa mwenyekiti wa magamba saizi kaamua kufanya utalii wa ndani kwa kutembelea ofisi za chama.
     
  5. m

    manucho JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unatishiwa na ccm vp wewe, ccm ni poppy tu hakina sumu mambo yake yalishaisha
     
  6. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kunguru mweusi - mweusi tiiiiiiii! Kazi kunusa mizoga tu. Huo mzoga uliounusa hautishi, we endelea kujishibisha nao kwa kujifariji. Kwa taarifa yako, hata wakichakachua kesi, jimbo la Ubungo hawachukui, litabaki la CDM hata CCM wakimweka JK agombee.
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Usafi ni jambo la msingi na la kawaida,unauhusisha vipi usafi wa jengo la ccm na kesi ya Mbunge Wa Chadema John Mnyika?Unatutafutia ban au?
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu msingi wa kesi ya Ubungo ni kura 14,000. ambazo hata akipewa zote huyo wa CCM hawezi kumshinda John na kumbuka kuwa hizi kura ni lazima kufuata ratio maalum kwa wagombea wote

    Si mtaalam wa sheria naomba ufafanuzi zaidi juu ya hili
     
  9. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kunguru weusi wanakula sana uchafu!!

    Halafu wana tabia za wizi!
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    uzuri hata magamba wakimwondoa kwenye ubunge, nguvu ya umma itamrudisha!
     
  11. K

    Kariongo Senior Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimehamia kimara muda si mrefu, juz balazo wa ccm akipita akihakiki wanachama ndo akaniuliza je ninakadi ya chama, nkamwambia hapana, akaniuliza kadi ya kura, mkamwambia ninayo, akaniambie aniletee kadi ya chama? Nkamwambia mim kwa sasa nsingependa kuwa na chama. So it seems was just a preparation of something
     
  12. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,628
    Likes Received: 1,505
    Trophy Points: 280

    Sijui bongo zingine zikoje? Yaani Ofisi za CCM kusafishwa ndio Mnyika kuvuliwa ubunge? Pengine kuna kisomo kitasomwa hapo muda si mrefu; na hili nalo umewahi kujiuliza?
     
  13. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kunguru, kwa wale wanaofuatilia ni kuwa CCM inafanya chaguzi zake kuanzia ngazi ya shina hadi taifa. Walianza na shina na wanamalizia matawi kisha wanaenda Kata, Wilaya, Mkoa na Taifa. Pengine ndugu Kunguru ulichokiona na hizo chaguzi zinazoendelea. Na si Ubungo tu bali na kwa nchi nzima...CCM inapanga TIMU yao ya kuvusha 2015!
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wewe mtoa mada hii ni mgonjwa wa akili.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona hata haiusiani? ofisi za CCM! kuvuliwa ubunge.! Jaji kukasirishwa na majibu ya Mnyika!
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Ofisi ndo zitapiga kura.
     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Mkuu umesahau kuwa kunguru hafugiki!?,tumsamehe bure
     
  18. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Gamba at work!
     
  19. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada anawezakuwa na yake! Lakini kimsingi kesi ya Mnyika haijakaa vizuri. Inahitaji hekima za jaji katika kuamua kama kuna authority za kutosha in favour of Mnyika. Tusisahau pamoja na wingi wa kura Lema alipigwa chini. Sasa mpaka mkurugenzi wa uchaguzi alijikanyaga what do we expect? Upande wa Mnyika utakuwa umefanya mistake kama Kiravu hakuitwa mahakamani. Ushahidi wake ungeweza kurepair damages on Mnyika's side
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kunguru Mweusi hebu tuambie kama matokeo tayari wanayo hao uliowakuta wanafanya maandalizi.
    Sitakupinga sana ukizingatia baadhi ya mahakama zetu zinavyotoa maamuzi kwa maelekezo ya ccm.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...