Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa chiligati haya ni matusi na sio upungufu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Mar 5, 2011.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeshtushwa na kauli za Mh. chiligati kuwa chadema wanahubiri fujo. Chadema wanadai haki za msingi za watanzania na kuomba utekelezaji na haki yake. Na si vinginevyo. Moja ya mambo hayo ni elimu duni na miundo mbinu duni. Je hilo ni tusi. Hushaidi huu hapa na chiligati aibuke tena, watoto wa madarasa mawilli tofauti wanasoma darasa moja.
    source : Madarasa mawili wasomea chumba kimoja
     
  2. dkims

    dkims Senior Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    trip moja ya JK kwenda kwenye vikao vya NGO`s Paris ingemalizia hii shule na nyingine nyingi.!! Sijui lini tutaweza kuwa na scale of preference, i wonder economist gani hajui hiliiii,!!!!
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Umeniharibia siku yangu, Hasa nikikumbuka Tshirt na Kofia walizokuwa wanavalishwa wazazi wa hawa watoto huku wakikenua meno. ooooh! CCM yajenga nchi! Kikweteee kikweteee ajenga nchi!!!!
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wala sio swala la elimu na mambo ya msingi wanayofanya chadema...!

    CCM wamepoteza mwelekeo kama chama na mbinu wanazotumia kuikabili chedema ... INATIA AIBU!!

    CCM you are just doing it very cheaply!!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kile kichwa duni achana nacho tu!
     
  6. K

    Kaka deo Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    let the sleeping dog lay:wink2:[​IMG]:blah: jambo ni lilelile tu umaskini waje na sela za kutokomeza,
    so far peace is there when every one is given is due. so keep up cdm, in tense know that the msg is ringing on there heads.
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chiligati na Tendwa hawana uhakika kama cdm wamekosea au la! Ni Chiligati huyu huyu aliyetoa kauli kwamba angepeleka hoja Bungeni ili cdm wachukuliwe hatua kwa kutoka nje wakati JK anahutubia Bunge kwa madai kwamba walivunja Katiba. Mbona hakupeleka hiyo hoja? Na kama wanadai kuwa wamefanya uhaini kwa nini wamewaacha bila kuwakamata? Hivi ni uhaini kudai kwamba Dowans wasilipwe malipo haramu ya TSh 94bn/-? Mbona kelele za mlango zimeanza kuwazuia kulala?
     
  8. M

    Mtaalaamuna Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    4 sure Msharika Hawa watu ni kama hawakwenda shule au walidesa, maana wanacho zungumza kinapingana na ukweli.

    Sina hakika sana kama Tendwa aliyokua akiyazungumza yalitoka baada ya kufikiri kwa makini kwani hajui athari zake nini, ni kama mtu anakata tawi la mti huku akiwa amekalia tawi kwambele.

    Hawakawii kusema tulikosea hatukutarajia madhara yangekua makubwa kiasi hiki na kuomba radhi wananchi.
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ni mwenye nyumba mpumbavu tu ambaye kelele za mlango hazitamzuia mwenyewe kulala, hizi methali zingine zinafaa kwenye taarabu tu, samahani wapenzi wa taarabu, hivi katika hali tuliyonayo sasa unaweza kweli ukalala wakati mlango wako unapiga kelele, hujui ni vibaka, majambazi, au chochote. Kama kelele za mlango wa tz ambayo ndio nyumba yenyewe hazimzuii baba (jk au ccm) kulala basi kuna tatizo, hawa viongozi wa ccm waache upuuzi, badala ya kujibu hoja wanatuletea upuuzi wao hapa. Kwa hiyo panoja na shida zote hizi kumbe wao wameuchapa 444 sasa wa kazi gani hawa.
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ubinafsi ni kitu kibaya sana, tamaa yao ya pesa imewaondolea utu kabisa hata sijui hizo shule walisoma zinawasaidia nini yaani ukisiliza hoja zao unapigwa nabutwaa. Utadhani hawana ubongo au ubongo umeingia virus na ku crash.
     
  11. emmathy

    emmathy Senior Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unategemea chiligati aongee lipi lamaana dhidi ya chadema, kama anafikiri kwamakini kwanini asiongee kabla ya rais, kama anahoja ya msingi kwanini asijibu hoja zaid yakuomba dola? CCM kuweni makini kabla anguko halijawakuta na siku chadema kikifutwa ndipo nguvu ya umma itaonekana (mana kobe kainama)
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM wamelogwa, na aliyewaloga, amekufaaaa!!!!!!!!!!!!!

    jamani mbona hamnielewi??????????????
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Bogus government, bogus leaders, bogus bogus
     
  14. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JK, Chiligati, Wasira, Kilango, Mrema, etc. etc. all shows the kicking of the dying horse!
     
Loading...