Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa busara hii, nakuunga mkono Mh. Idd Azani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwenyenguvu, Jul 3, 2012.

  1. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asubuhi waziri wa viwanja vya michezo aliulizwa na mnyika aliuliza hivi: kwakuwa viwanja kama ccm kirumba,sokoine, n.k vilijengwa na umma wakati chama kikiwa ccm pekeyake kwani visikabidhili serikalini ili viwe vya uma,waziri akachomoa na kusema mambo mengi kuwa ccm bado ina uwezo wa kuvihudumia, na vilijengwa na wa CCM wenye moyo.

    Sasa akaibuka Mh. Azan(ccm), mskini! bila kujua kuwa anamtia mtegoni waziri wa ccm ambaye alitoka kujigamba kuwa mambo yako sawa na ccm inavihudumia viwanja, akamuuliza hivi,nanukuu "Mh. Mwenyeki, kwa kuwa pitch(sehemu za kuchzea) katika viwanja hivyo vyote ni mbovu sana hivyo CCM haina ni busara basi walau kuomba serikali iviwekee walau nyasi za bandia?

    Mwiso wa nukuu,waziri alijibu kwa wepesi sana kuwa hilo wala sio tatizo. Sasa angalia,mbuge wa ccm anajua kuwa wameshindwa kuvitunza viwanja,na kwa busara sana akajua waziwa wa CCM angetumia akli walau kutegua swali lile,lakini alishindwa kung'amua, jamaa aakajibu kisiasa tena kwa mbwembwe!!,naomba ccm kama itaweza iwajumuishe watu kama akina azani kwenye mipango yako kiserikali
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mmmm Zungu, Mbuge wa Mijini. Anajua kukamata kuku bila kamba.
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hivi sasa nadhani anaangaika kuandika maelezo, NI KWA NINI ALIULIZA SWALI KAMA LILE?
     
  4. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Iddi Azzan ni nduguye Zungu (sahihisho mkuu)
     
Loading...