Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa bunge hili tutafika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ofisa, Jul 26, 2011.

  1. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,102
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Katika kuonyesha kuwa wao ni mabingwa wa kufoji na kugushi sahihi za watu na fani zao haipotei mwilini wabunge wamefoji sahihi ya pinda na kupeleka vimemo tofauti kwa wabunge wakidai pinda anawaita anamaongezi muhimu anataka awape ,na tabia hii ipo kwa wiki sasa mbunge anaingia na kuandika vimemo hivyo ,tujiulizeni jamani kama mbunge anacheza bungeni je tutafika?
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama mtu anweza kuandika bara ya kuchangisha pesa na sirikali ikamuona na kunyamaza kimya tu (huyu mwenzetu) unadhani kuna geni hapo? Hiki chama na wabunge wake hawako kwa masilahi ya kujenga nchi bali nikujipatia utajiri wao binafsi. Na hivyo ndivyo imekuwa ikifanyika na itaendelea kufanyika kwani wao hawana feedback mechanism. Miaka zaidi ya 40 wao ni kugonga meza na kuzomea but nothing new.
     
Loading...