Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa buku tu unafika popote

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Apr 2, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]
    [​IMG]


    Ukiwa na buku tu unafika popote na shemeji ukiwa umepanda na mpambe mnaenda kumfuata dada mtu mitaa ya kati.
    Kwa hali hii mikebe sasa kupanda watu tutakuwa tukipanda kipindi cha masika kiangazi hivi huna haja ya kupanda mkebe unachana mitaa na boda boda unawahi appointment maeneo ya kati hapo iwe guest au bar kitu mwake mwake haina foleni. Wadau wa MMU usafiri huu tumia kwenye barabara za vumbi usitumie kwenye lami tunaweza kukusahau.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...ila asiwepo MPEMBA kati yenu...!LOL alafu uipeleke kulee kwenye jukwaa la picha!...
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    yaani ni zile anga za vumbi tu...............kulamba vumbi tu............mie simo hapo.......nataka kusaga lami tu.........
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata Wodi ya Muhimbili!
     
Loading...