Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa bla bla hizi za ccm hatutafikia kiwango hiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Mar 19, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana jf,kwa bla bla za ccm na viongozi wake (kumzuia Dr magufuri asifanye kazi) juu ya maendeleo ya nchi yetu,kamwe hatutaweza kufikia kiwango hiki kama walivyo wenzetu wa nchi zilizoendelea
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    http://t2.gstatic.com/images?
    q=tbn:ANd9GcSmTy8buJpUr6zNOzoGHGii6ZfTMh2Ic38v-
    Sez1u6V0_7XLXLy
    hapo hadi miaka 200000000000000000000000000000000000000000000 labda
     
  2. K

    Kikambala Senior Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hadi raha mbezi kariakoo dk 6,changes lazima hawa thithiem hawawezi hata baada ya karne 3
     
Loading...