Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa binti aliye tayari kuchukua dhamana ya penzi langu.

Discussion in 'Love Connect' started by Hkeen, Apr 22, 2012.

  1. H

    Hkeen Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahmedy Quasim ni jina langu, umri 21 yrs, naishi Moshi Mjini, wasifu wangu; urefu 5.6ft, ni mwili wangu wa wastani, ni mweusi, kiini cha jicho cheusi, mtanzania, muislam. Vitu ninavyo pendelea; napenda technology, basketbal, reading, physical execerse , playing game, charting, movie. Kuhusu level ya elimu bado ni mwanachuo. NATAFUTA BINTI ATEYEKUWA RADHI KUNIPENDA NA KUNIHESHIMU NA KUJA KUJENGA NAYE FAMILIA, HIVYO NI JAMBO MAKINI SANA. Sifa nizitakazo; binti mwenye mapenzi ya kweli , umri 18-25 , mweupe mrefu sio chini ya futi 4.5, mwenyetabia njema, mwenye malengo, mwenye kumjua Mungu, mwenye umbo la wastani/mwembamba, mpole, ajiheshimu, mwenye msimamo. Kama ww ni binti na unasifa kama nilizozitaja hapo juu tuwasiliane kwa e-mail; ahmedyquasim@yahoo.com . MAPENZI NI HUMPATE AKUPENDAYE.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    maliza kusoma kwanza...you have long way to go for this stuff.
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    100/100 excellent!
     
  4. H

    Hkeen Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oh! Ndio safari ni ndefu! Lol mpaka wapi! , unachotakiwa kujua nilipoandika hii thrd nilikuwa timamu, na sidhani kwamba sikufikiria hili kabla.
     
  5. H

    Hkeen Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sihitaji crtsm humu kama haikuhusu usitie neno muachieni inayemuhusu na anayedhani I CAN BE HER #1 FOREVER, tafadhali!
     
Loading...