Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Bakita

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Senator p, May 18, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kma inawezekana ,waache ukimya kwa wa2 ku2mia kiswahili kisicho sahihi,hasa kwa viongozi.Mfano wanaposema kilimo cha kahawa.Wanatakiwa kusema kilimo cha buni.Kwan kahawa ni zao linalotokana na mche buni.Ukisema zao la kahawa ni sawa na mtu aliesema zao la mchele.Waanze kutoa majalida ili ku2elimisha.
     
Loading...