Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa Bakhresa ndo nini wakati wa malavidavi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Plato, Feb 3, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndugu,naishi nyumba za kupanga uswahilini.sasa nje ya dirisha langu hukaa wakina mama nikiwa nimepumzika ndani.wanaongea hao nami nawasikia.lakini sina mazoea nao.sasa juzi nilisikia mmoja anamwambia mwenziye umuhimu wa kula kwa bakhresa wakati wa tendo.sikuelewa hicho nini.ukiacha mizaha ya baadhi yetu,kuna maarifa muhimu nayapata humu jamvini.nisaidieni
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh,mimi nilisikia bakhresa ni nanihii,isije ikawa wanakusudia nanihii?nafikiri utakuwa umeelewa.haina haja ya kuchambua
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    itakuwa ndo hiyohiyo naniii!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyohiyo nini, tueleweshane... isijetokea siku moja nimechukua demu wa uswazi ananiambia anataka kula bakresa mimi nashangaa!!!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    We mkubwa sasa bana huajelewa tu
     
  6. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bhakhresa ni mwarabu.......na waarabu wanasifika kwa kupenda nini.....kuna mawili sasas hapo either wanamaanisha kule kunakotoa hajakubwa au wanamaanisha kuenda kuramba koni kile kiungo cha uzazi cha mwanaume....maana BHAKhRESA huyo huyo nae anatengeneza koni icecream ramba ramba ball koni zina chocolate kuila lazima baadae uilambe.....
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    duuu, dunia ina mambo
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    koni ya bakhresa lzm ilambwe ndo manaake
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuuu si ujue anataka kula koni! sorry kulamba!
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Ni kweli huwezi kuliziba jua na ungo!

     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani acheni kuumiza vichwa kupotosha lugha kwa bakresa ni kula koni, icecream, lamba lamba thats all akuna la nyongeza wakuu
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata mie ndo naisikia leo ndo nini mbona hamjatoa majibu
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kula koni haaaa tena ile yenye chocolate juu nimawazo yangu sijui.
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    muulizacswali ameuliza,umuhimu wa kula kwa bakhresa wakati wa tendo,ndio maana unahisi nanihii.ingekuwa amesema kwenda kwa bakharesa kula koni,ingeeleweka vyengine.kila kukicha nanihii inakuwa na majina mengi
     
  15. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hilo mbona lipo wazi sana! Backresa anatengeneza con hizo wanazoita lambalamba sasa mbona ugumu wa kuchanganua siuoni hapo? We demu wako akikuomba backresa ungempa nini kama sio con alambe?
     
  16. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mambo ya "alamba, alamba..." hayo
     
  17. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Sijui nitahama lini uswazi, kunanifurahisha sana, mademu hawaombi hela kubwa bali husema, "naomba sh`ngi mia", kila mtu anafungua mziki kwa sauti ya juu yaani ni vurugu na furaha tupu, mwingine taarabu, mwingine bongo fleva, Rose Mhando, Ali Choki, Wazee wa Masauti nk.


    Nyumba za ku-share kupika ni kwenye korido, mwingine anapika nyama, mwingine matembele, mwingine hana cha kupika katumbua macho tu nk.

    Kero ni harusi za Kizaramo, wanakodi muziki mkubwa wanapiga siku mbili kabla ya harusi, wanakatika viuno usiku kucha, yaani hapo ndio kero kubwa.
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    kiongozi hapo tu ndo umegusa ikulu!!!!!!!lol....
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamni Bakhresa si anakiwanda cha Koni labda kula koni ya kikubwa lol :coffee::coffee:
     
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    SIO KONI USIKREM NI MTANDAO WA NUSU SHILINGi
     
Loading...