Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa atafutaye mume!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mvaa Tai, Dec 29, 2010.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    pictures.jpg :A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:

    Hawa vijana watatu wapo Mkoani mbeya maeneyo Lughombo wanajishughulisha na kilimo kama timu, hawajawahi kuoa, sasa wamechoka na maisha ya kibachela kwa pamoja wamekubaliana kila mtu atafute mke wa kuoa. kwa atafutaye mume hii ni fursa ya kutokuiacha.

    Wakwanza ana umri wa miaka 33, wa pili miaka32 na watatu miaka 27.

    Sifa za wanawake wanao takiwa kutuma maombi kwa kila mmoja.

    1. Wakwanza kutoka kushoto anaitwa Afyusisye: anataka mwanamke mrembo, msafi na asiwe mfupi mwenye umri usiozidi miaka 35. Weupe ni added advantage.


    2. Wapili kutoka kushoto anaitwa Anyimike: anataka mwanamke mrembo, mweupe, mrefu mwembamba mwenye umri usiozidi miaka 37. Urefu ni added advantage.

    3. Watatu kutoka kushoto anaitwa Kapufi: anatafuta mwanamke mwenye mwili mkubwa na uwezo kifedha, mwenye umri usiozidi miaka 37. Urembo ni added advantage.


    Wote watatu wanatumia e-mail hii fredsimon65@yahoo.com kikubwa unatakiwa kusema unamuhitaji nani? then atakujibu kwa kukuuliza maswali mawili matatu ya usahili uki-pass mchakato wa posa utaanzia hapo:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Duu! usini pm mimi wasiliana nao wao
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    oryt oryt....mimi naomba unifikishie ujumbe kwa Anyimike.....mwambie nilipoona picha yake saa hiyo hiyo mapigo ya moyo yalibadilika.....ki ujumla sijiwezi asilani.....aniPM nina maneno nataka nimweleze
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Peleka kwenye utani!
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ah Mugonile? Nawafahamu hawa vijana, changamkieni akina dada. ezan amesahau kuwajulisha kwamba hao ni wadogo zake kabisa, na wana vipaji kibao kama mpira wa miguu nk
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lizzy! huyu jamaa hatanii hao vijana wapo ila nilikua sijui kama wamekua kiasi hiki mpaka wanatafuta wachumba
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unafanana nao!
     
  8. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ezan unafanana na wa dogo zako mh kama mayai.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi awaambie wajiunge ili watafute wenyewe!Kwani ye kawa dalali!
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uko sahihi
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    namtaka uyo wa kwenye avatar yako
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haiyaa wataka kuiba sasa shost,,,, umepewa kuonja wataka kuvunja sahani,,
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huyo black beauty wa katikati amenivutia sana ila vigezo vya kumpata sina.
     
  14. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ezan bwana! Mpaka umetoa email yako?!! Lakin ni njia nzuri ya ku-advertize email yako kwa warembo wa JF. Nadhan watajitokeza kwa wiiiingi
     
  15. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We tuma maombi tu, atashuka bei mwenyewe akiona figa lako
     
  16. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamtaka dalali, sio wanao-dalaliwa?!!
     
  17. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe warembo wanajitokeza uki-jitangaza kuwataka?!! Ngoja na mimi nitangaze nia . . .
     
  18. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Humuwezi....!
     
  19. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila mi nina kipaji cha wizi tu
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Huyo ni mimi, na mimi sichukui mwanamke kirahisi rahisi kuna sifa inabidi uwe nazo, kwasababu nahitaji mwanamke wa kuishi naye maisha yangu yaliyo baki, ni lazima awe na uzoefu wa kuishi na mume si chini ya miaka miwili, na kwasababu nahitaji watoto inabidi muombaji awe na uzoefu wa kuzaa atleast awe na watoto wawili. Kuzaa nje ya ndoa itakuwa ni added advantage
     
Loading...