Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa asili tu ipo hivi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kichwa Ngumu, Apr 14, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mawifi hawaelewani vizuri hata kama hawajawahi kuonana - sijui ni kwa nini?

    mkwe anagopeka sana; hasa baba wa mtoto kike na mume wa mtoto wake na mtoto kike na baba wa mume wake - unaweza kuielezea


    Mtu mfupi kuwa na panic na hasira kunapotokea kutoelewana kidogo tu hasa na mtu mrefu


    Je, unavijua vitu vingine ambavyo vipo kwa asili? au unajua vya hapo juu vinasababishwa na nini? karibu
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanawake hawayaamini maamuzi yao hadi wacomfirm kwa wanaume
     
Loading...