Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayeuza vifaa vya ujenzi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mangii, Aug 8, 2012.

  1. M

    Mangii Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina duka la vifaa vya ujenzi ila mtaji wangu mdogo nahitaji mtu mwenye duka la vifaa vya ujenzi anayeuza Kwa bei ya jumla anisaidie vifaa niuze faida nabakia nayo, na hela yake namrudishia katokana na makubaliano mimi niko hapa dar maeneo ya Kitunda
     
  2. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    mimi nauza nondo na misumari,je utahitaji kwa jumla na tukubaliane??kama vp ni PM wapatikana wapi na nama yako ya simu
     
  3. s

    sithole JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu vifaa vya ujenzi ni very broad,sema unahitaji cement,mbao,nondo au vifaa gani?funguka ufunguliwe mkuu.
     
  4. M

    Mangii Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu nahitaji nondo,mbao,misumari,na vifaa vya umeme gpsum pouder rangi namba ya sim 0785323300
     
  5. M

    Mangii Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukinipa kwa bei ya jumla mkuu itakuwa nzuri nondo,misumari, mbao, vifaa kiasi vya umeme nk tutakubaliana kama ni sawa tukae tuongee namba ya sim 0785323300
     
Loading...