Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayetaka nyumba ya mil 15 - 25 tuwasiliane

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Sep 11, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii habari ni kweli na hakika kama unataka nyumba ya vyumba 3 mpaka 6 vya kulala kwa bei ya mil 15 mpaka 25 tuwasiliane . nyumba hizi zipo katika maeneo 2 mwananyamala na buguruni .zote magari yanafika zingine zimechoka na zingine bado ni nzuri . tuwasiliane nikupeleke ukaone na uchague moja 0657 145555. 0755 099 291
     
  2. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka picha kama inawezekana!
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Akiri weka picha na jinsi ya kufika home nikimaanisha umbali hadi kituo cha daladala etc.
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ni kweli kaka nyingi ya hizi nyumba haziko mbali na barabara na karibu zote ni gofu ambazo zina umeme na ndani kuna watu wanaishi . mfano kuna moja ipo mwananyamala kwa kopa ni nyumba ya 5 toka kituo cha basi . na kuna nyingine ambayo ni gofu iliyochoka sana ipo pembeni ya barabara ya lami hapo koma koma mwananyamala inauzwa 24m we njoo nikuoneshe japo nyumba 2 . picha huwa zinanisumbua kuweka
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nitajitahidi kuweka mkuu lakini ukipata muda njoo niambia bajeti yako nikupeleke kwenye moja au 2 za bei hiyo
     
Loading...