Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayetaka nyumba chakavu au gofu hapa dar tuwasiliane

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Sep 3, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ninazo nyumba chakavu katika eneo la kinondoni shamba, mkwajuni na moscow zote zina leseni ya makazi zingine gari inafika zingine gari haifiki. kuna ya kuanzia 7m mpaka 90m. kwa unayetaka kuona na kununua tuwasiliane 0657145555
     
Loading...