Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayetaka kujenga kituo cha mafuta, shule au apartment hapa dsm na kibaha.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 12, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    MAENEO KWA UJENZI WA VITUO VYA MAFUTA.

    Kibaha baada kidogo ya mizani heka 2
    mlandizi ( visiga) heka 4.5
    Temeke eneo la Tameko Dsm heka 1.5
    mbagara chamazi heka 1

    MAENEO YA UJENZI WA SHULE
    kibaha heka 2

    MAENEO YA UJENZI YA CHOCHOTE
    kurasini Tom Estate eneo la 100m x 100m katikati ya uwanja pana nyumba

    MAENEO YA UBIA
    upanga heka 1 na Ada estate heka 1

    MASHAMBA
    shamba la heka 300 kibaha lina maji na umeme na nyumba 1

    shamba la heka 50 mlandizi lina nyumba , mifugo , solar energy nk.

    VIWANJA
    Dodoma mjini heka 2
    kingine nje kidogo ya Dodoma barabara iendayao iringa heka 9

    NYUMBA ZA ZINAUZWA
    maeneo ya chamazi , kinondoni , tabata n.k
    TUWASILIANE : 0657 145555, 0755 099291,0686 200 117 Thomas. Havilla Real Estate Agent.
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Eneo la Tameco limerudishwa serikalini hivyo aliuzwi walioa hiyo kazi ya kuliuza wameomba radhi nami naomba radhi kwa usumbufu.
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pia kuna maeneo yamepimwa kwa ajiri ya vituo vya mafuta katika maeneo ya Tegeta na mwenge. tuwasiliane kwa namba hizo hapo juu.
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    eneo lingine kwa ajiri ya ujenzi wa kituo cha mafuta au apartment lipo kinondoni kwa manyanya eneo ni kubwa na lipo kihalali kabisa vibari vyote vipo.
     
Loading...