Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayetafuta nyumba kwa ajili ya daycare/nursery school

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sita Sita, Apr 10, 2012.

  1. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Habari wana JF

    Kuna nyumba inapatikana maeneo ya Tabata Mawenzi, Ina 3 Bedrooms (One Masterbedroom), Separate Bathroom and Toillet, Kitchen and Store.

    Eneo la Nje ni kubwa sana (Sio chini ya Robo heka) na linatosha kuweka michezo ya watoto

    Choo cha Nje na Storeroom ya Nje vinapatikana pia.

    Anahitajika Mpangaji mwenye nia ya kuweka Daycare/ Nursery School na SIO MPANGAJI WA KUISHI.

    Bei ni mapatano; Serious people should call 0778708284 au niPM
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Haiuzwi?
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haiuzwi mkuu.
     
Loading...