Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayenunua dhahabu dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GREAT VISIONAIRE, Oct 6, 2012.

  1. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nina uwezo wa kusupply kilo 3 hadi 5 ningependa kujua tola moja unaichukulia kwa shilingi ngapi?uni pm ili tuweze kufanya biashara
     
  2. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inatokea nyamongo,na grade ni 88 hadi 92
     
  3. b

    bmuba81 New Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nipigie au nibeep kwa namba hii 0717424677 ,tunaweza tukafanya biashara!
     
  4. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,082
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Naomba msaada wa kueleweshwa. Mimi kuna kipindi nilikuwa nina nunua gold lakini kwa viwango vya karat. Grade 88 and 92 naomba msaada.
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    alluvial au reef gold tunanunua kwa gram Tshs 30,000
     
  6. m

    manyusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    weka namba yako ya simu hapa
     
Loading...