Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa anayemfahamu CHARLES MIANO mkuu wa kituo cha polisi himo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Master jay, Jul 29, 2012.

  1. Master jay

    Master jay Senior Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ni baba yangu, ni mtoto wake wa nje, aliponipa jina la JOSEPH alihamishwa kikazi (alikuwa mkuu wa kituo cha polisi HIMO mwishon mwa mwaka 1979). Ila nasikia alihamishiwa TAZARA. Baadae ndo haitambuliki alirudi kijijin au la. Kwa kifup alikuwa amemwoa mama flan wa kimachame na mpaka wakati nazaliwa alikuwa anawatoto wa 4 wa kike. Hivyo simjui sura ya baba wala hao dada zangu wa kimachame. Ni msukuma ila sijui ni shinyanga au mwanza au tabora. Kupotezana na baba kunaweza kuwa ni makosa ya wazaz kama wao ila sitak kuyaingilia. Wana jf kama kuna mwenye details yoyote mwenye tetes naomba uwasiliane nam kwa cm no 0715288927
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mkuu!

    Hapa ni JF! Kuna kila aina ya raia humu!
    Nategemea utapata majibu mazuri!
     
  3. Master jay

    Master jay Senior Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    asante 'the cop'
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwa ushauri tu nenda wizara ya mambo ya ndani kuna details zote za askari polisi hata waliostaafu utaelezwa walipo
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mtambuzi isije ikawa ni wewe, Mbona unamkimbiza huku JF???
     
  6. Master jay

    Master jay Senior Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimeshakwenda huko, ni njoo kesho, subir kutwa nzima. Mara hailioneka, utashughulikiwa ukiwa tayar tutakufahamisha kwa simu, yaan kuanzia 2007 nimesubir mpaka leo sijapokea sim ya wizara ya mambo ya ndan.
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    pole mkuu! hope utampata soon
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kaka unamtesa bure... akifika kule watamyayusha tu na kuomba chai ya maziwa tena hasa wakijua sababu ya kumtaftia

    kesi ya nguruwe ukimpa ngiri ni balaa
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimwasiliane na jamaa yangu wa kitengo cha Intelijensia, nitaku-PM nikipata majibu........................
    Lakini nina wasiwasi na kumbukumbu za Polisi kwa miaka hiyo ya 1979, sidhani kama zinaweza kupatikana, hasa ukizingatia kwamba alihamishiwa TAZARA...............!
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna kipindi fulani cha RFA sikijui jina but huwa pia kinahusika na hzi mambo za kumtafuta mliyepotezana..
    Kwa kesi yako nadhani unaweza kukitumia kipindi hicho pia kwa kuwatafuta hata mashangazi au ndugu za babaako wengine..
    Ninao mfano wa mtoto wa dadaangu ambaye pia aliwahi kukitumia kipindi na kufanikiwa kuwapta baadhi ya ndugu upande wa babaake..
     
  11. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    haswa,vuta pumzi muda si mrefu utampata tu.
     
  12. r

    rash38 New Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kosa lako kijana mimi nipolisi nipo hapa tazara lakini hakuna mtu anaejulikana kwa hilo jina
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Upo hapo TAZARA kwa muda gani, kumbuka anazungumzia mtu aliyefanya kazi hapo miaka ya 1979
     
  14. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    DINGI yangu kafanya kazi TAZARA miaka 31 mpaka akastaaf. Alikuwa huko toka 1983 hadi alipostaaf 2005. Nikuulizie?
     
  15. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ya kweli haya au basi tu
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kama huyu jamaa angetangaza kwamba ni tajiri mkubwa hapa nchini na anamiliki viwanda kadhaa pamoja na majengo makubwa huko Masaki jijini Dar na Njiro jijini Arusha, lakini hamjui baba yake ila tu aliwahi kusimuliwa kwamba baba yake anaitwa CHARLES MIANO, hakika saa hizi wangeshajitokeza wana ukoo wa the so called MIANO haraka sana wakiwepo hata wale wa undugu wa kuunganisha kwa gundi............... chezea utajiri wewe.....................!
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    All the best mkuu. Najua as a kid you need to know both parents.
     
  18. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nashauri angetumia hiyo janja..Kama alivyosema Mtambuzi. Ninauhakika angewapata tu dada zake na hata baba yake..maana wabongo wanapenda kujipendekeza kwa mtu mwenye fweza.
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kuna mtoto alichukuliwa kutoka katika nyumba za kulea watoto yatima na mzungu na kwenda naye Ughaibuni, alirudi nchni akiwa na huyo mzungu aliyemlea akiwa na umri wa miaka kama sikosei 20 hivi akijaribu kumtafuta mama yake au wazazi wake..... alivyoonekana kwenye TV usiku, mpaka inafika asubuhi walikuwa wamejitokeza mama zake kama kumi hivi na mashangazi kibao.............
    It works, namshauri abadilishe jukwaa kisha atumie mbinu hii.........................
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Du pole Master Jay km Mama Mzazi bado yupo hawezi kukusaidia hata kijiji alichotokea huyo askari? ukaanzia na ukoo wao.
    Ila bado nina imani na pale Wizarani usichoke uende na TAZARA mwisho kabisa km sio RFA tangaza gazetini unamtafuta huyo Cherles Miano atapatikana tu
     
Loading...