Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayejua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Ubaya, Apr 24, 2009.

  1. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #1
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu hebu nisaidie ili.Kwa hawa polisi wetu wa barabara ni wote wnakagua leseni zetu za udereva?
    Nimepata tabu sana juzi nilipotembelea mkoa mmoja na kukutana na huyu traffic police hadi tukafikishana kituoni.
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona hueleweki? Au unatafuta watu ubaya!
     
Loading...