Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayeijua MINAKI high school

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kasigi, Mar 28, 2012.

  1. K

    Kasigi Senior Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani ningependa kujua details za Minaki in case of enviroment kwa anayeijua. Na pia kwa wale wanaosoma hapo, au wenye taarifa shule inafunguliwa lini ningeomba mnijuze.
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuhusu mazingira kwa kweli hali ya vyoo utaishuhudia mwenyewe, chakula nadhani una idea kuhusu mlo wa shule za serikali
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Jiandae kupata fangasi.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    shule za serikali zote zinafanana! Kapige shule tu, mwisho wa siku utaona matunda...nakumbuka wakati nipo Njombe kuna jamaa alihamia toka Minaki, tukamuuliza kulikon akadai minaki hakuna walimu, wakati huo tulikuwa na mtu darasan anang'ang'ana aamie Minaki...aliishiwa. Kaa ukijua shule zote za govt zinatofautiana katika matatizo.
     
  5. K

    Kasigi Senior Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Guyz hakuna mtu asiyejua matatizo ya shule za Govt, cjui ubovu wa vyoo, uhaba wa maticha, yote hayo nayajua ila nnachotaka kujua ni mazingra yake ipo mjin au kijijini na inafunguliwa lini?
    Mi mtoto wa kiume Born 2 fight siwezi kuogopa fangas
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kumbe! Ipo jirani na Gongo la Mboto aka Gomz, barabarani kabisa kabla hujafika Kisarawe mjini. Majirani zako watakua Pugu sec. W'end ukitaka kula bata jijini "unadrop" kwa raha zako.
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi nilisoma minaki nikapiga one kali sana na sasa hivi niko mbele. wewe nenda kasome mambo mengine utayakuta huko huko walimu sio tatizo kwani mwanaisha alisoma shule yenye walimu kibao ila kaambulia div four ya maana
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hao ni kama mtu na ndugu yake hao fungus kwenda mbele,zipo jirani jirani njia ya kwenda chanika!!
     
  9. S

    SI unit JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    SI unit like this.
    Minak bonge la shule kwa mtu anayejituma, hamna lelemama wala ugoigoi pale. Ni kama jeshi.
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kapige shule mkuu.. Nilipiga shule hapo A level pia, iko katikati ya pugu na kisarawe siku hizi mkeka tupu mpka kisarawe, ijumaa kama kawaida masomo mwisho saa sita unadrop mjini kula bata jumapili jioni au jumatatu alfajiri unageuka ila enzi hizo kulikua na recall jumapili jioni saa 12(enzi za marehemu Mjale RIP) alikua anaruhusu watu kudrop town ijumaa sijui siku hizi pakoje, mabweni yalikua yamechoka enzi hizo except mnyampala ambalo sisi tulikua tunaliona kama la mabrazameni! wagumu tulikua tunakaa makongoro hakuna dirisha wala mlango mamaee ila maisha yalikua yanaenda na tulitusua vilevile... msosi kama kawa kwa maisha ya bweni ila kuna kina mama wauza dagaa na kisamvu vilevile feza zako tu..
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kisamvu kwa "mama kinyogori"..
     
  12. V

    Van dixon Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie ni mmoja kati ya wanafunzi waliochaguliwa kama vp nipen madetaits vp kuhusu mpira
     
  13. K

    Kasigi Senior Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanx Mr. for ur advice. Tungekuwa na watu kumi kama wewe hapa jf tungeendelea
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mihogo kwa Mama Gonzi
     
  15. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    we d0g0 na mpira 2 !? Utazungusha, h0me ume2mwa uje kucheza mpira? Mpira wenyewe hujui ungekua unajua c ungekuep0 hata TSA, simba B, yanga B n.k kama cc! Aggggrrrr.!
     
  16. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wapi bob chura. galopa mkristo wap teacher kabahoza, shehoza madame sailen semwaiko. mkwanganyule na fumbuka da acha kabisa minaki ilikuwa noma
     
  17. J

    Jos keny. New Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tsAP Valence!
    Am Joseph'
    Vp umeshaendA pande za shuLe kuchukua Joining?
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nasikia gen. Robert Mboma ni muhitimu wa shule hii kongwe Tanzania.
     
  19. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mdogo wangu kapelekwa kibasila. Help me with details kuhusu shule na comb ya HKL chuo.
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Dizain Zako Jiandae kupata Zero
     
Loading...