Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayehitaji apartment ya kununua au sehemu ya kuweka atm tuwasiliane

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Akiri, Oct 9, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tunazo apartment za kuuza zilizopo kariakoo mtaa wa Mafia na sukuma zinauzwa kwa $ 120,000 kwa maelezo zaidi tuwasiliane 0657 145555 na 0755 099 291 . maeneo ya kuweka ATM tunayo kariakoo mtaa wa amani na sikuu pamoja na mengine mengi hapa Dsm na mikoani.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    weka details na kama ikiwezekana weka na picha alawaaaaa, unataka uza mbuzi kwenye gunia?
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    120,000 * 1580=189,600,000
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    tunasubiri picha mkuu
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ghali au rahisi?
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hadi nitakapoona picha.
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    189,600,000 hivi ni macho yangu au nimekuwa kengezaaaaaaaaaaa
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Mkuu ndio bei zake hizo

    Ila ngoja tusubiri picha zaidi
     
Loading...