Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayefahamu...

Discussion in 'JF Doctor' started by pepim, Mar 17, 2012.

  1. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajf wenzangu poleni na majukumu ya hapa na pale..............Ni hivi kwa yeyote anayefahamu faida za matango(pori na ya kisasa) na malimao katika miili yetu sisi wanadamu..Msaada tafadhali maana nilipita sehemu nikawaona watu wanayashambulia sana ingawaje yalikuwa yakiuzwa kwa bei ya juu.Nataka na mimi nianze kuyashambulia.
     
Loading...