Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayefahamu jamani, anisaidie tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tiger, Sep 7, 2009.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wakuu naomba msimamo wenu kwa wale mnaofahamu
    juu ya huyu mama "Ester Abraham-Hicks",
    Hivi anaamini katika MUNGU wetu MUUMBA wa vyote
    au mungu yupi?
    nisaidieni jamani.
    Unaweza check hii kwenye You Tube "Abraham on God - Esther & Jerry Hicks"
     
Loading...