Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anaetaka kunioa

Discussion in 'Love Connect' started by Smile, Dec 12, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nipe sababu 10 kwanini unadhani unataka /unatamani kuishi na mimi for the rest of your life? Why me na sio wengine? Au mjibie mpenzi wako kwa nini yeye?
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unanivutia nadhani sitakuchoka na nipotayari kuvumilia
     
  3. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Ni intavyuu ya kazi au?

    Naweza kukupenda sana leo tena sana kutokana na ulivyo na kesho ukibadilika nami upendo utabadilika tu, unadhani nikigundua umegawa tunda kwa mwingine nitakuwa nakupenda vile vile kama mwanzo tu?
     
  4. m

    maswitule JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    sababu ni kama unaweza mchezo wa 6*6 mengine sijui eti.
     
  5. libent

    libent JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    niko tayari kuishi na wewe kwa sababu uko tofauti na wengine. Uko tofauti kwa sababu hupendi makuu, una adabu nzuri, ni mzuri kushinda wanawake wote duniani, hauna tamaa ya pesa, haujakeketwa na pia haujajichubua na kuwa mwekundu
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dude.......... what is this?:shock:
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa mkuu yamekuwa hayo
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Downloading....please wait....
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    i have all
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,735
    Likes Received: 4,595
    Trophy Points: 280
    Yaani mimi nivutiwe na Ghosts wa JF? hapa nadhani utakuwa umependa keyboard. atleast kidogo facebook inasound kwenye swali lako, lakini bado kuna kina mwanakijiji wao wanatumia vikatuni ndio profile pic zao.
     
  11. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sisi sote wafiwa wa wenzi wetu!!!TUTAISHI KWA MATUMAINI!!!!
     
  12. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We umenena wengine wote blablaaa tu.
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndipo akili yako ilipo!!!!!
     
  14. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwani we ya kwako ipo wapi?utazunguka we!!lakin akili yako na wewe ipo hapo hapo!!!!
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wapi vile!!!!!!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    unagawa mtandao wa simu kama huna akili nzuri...ndio maana nakupenda
     
  17. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Una miguu mizuri na maji ya kutosha.
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    1.your most beautiful women i never see in ma life
    2. i love the way u take care of me
    3.u so special in everything you do
    4.i like the way u love ma family
    5.you not gold digger
    6.your easy to please
    7.unajuaa kuvyaaa na kilaa nguo inakupendeza
    8.unafigaa na suraa yenye mvuto so najua utanitolea watoto bombaa
    9.unalugaa nzuri za mahaba,hata nikijaa na stress zangu unajua kuniliwaza
    10.we ni mwanamke bora
     
  19. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Marriage is a binding contract! The clauses has to be decided by two parties, the priest/ sheikh/ lawyer will be there to ratify the agreed clauses.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp mimi nikikutokea?
     
Loading...