Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anaejua wapi ntapata desktop used kwa bei jumla

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by massai, May 25, 2011.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nataka desk top kwa wale wanao enda ulaya waniuzie kwa bei ya jumla ili na mimi niweze kufanya bizns .au kwa yeyote anaejua wapi ntapat tafadhali anielekeze.asanteni
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    nipm tudiscuss biashara, win win solution.
     
Loading...