Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anaejua shortlist za tira naomba anijulishe

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Qulfayaqul, Jun 30, 2011.

  1. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanandugu napenda kuulliza kama kuna mtu anaejua kama baada ya kufanya written interview je tira wameshortlist? Mimi ni mmojawapo niliepiga paper pale nbaa mhasibu house na nilifaulu vizuri tu.
     
Loading...