Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa anaejua plz msaada !

Discussion in 'JF Doctor' started by EL MAGNIFICAL, Feb 14, 2011.

  1. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani kuna jambo kwangu linanitatiza sana !
    jambo lenyewe ni kuhusu magonjwa ya zinaa !
    kuna mshikaji wangu alikumbana na balaa hilo sasa akomba msaada nimsindikize hospital, tulipofika hospital baada ya vipimo ilionekana ana tatizo la UTI akapewa dawa akzitumia lakini uponyaji ukawa f !
    baadae akaenda hospital nyingine kuchukua vpimo akaonekana ana gono !
    swala ilo lilimchanganya sana akaona bora aende hospital nyingine ajue hospital ipi ilikua sahihi lakini nako huko alipewa majibu tofauti !
    hospital alizotumia ni kubwa kama mbeya rufaa
    agha khan
    hospitali ya mkoani mbeya !
    dispensary ndo usiseme lakini kutambua nn kimsumbuacho ndo ilikua tatizo mpka leo kiasi kwamba amekata tamaa kabisa !
    swali langu je hospital inakuaga ngumu kutambua aina za magonjwa haya yakiwa machanga !
    vile vile naomba nijue kama kuna dawa ambayo hutibu magonjwa hayo kwa ujumla bila kubagua ila isiwe ya kienyeji !
    ajuaye anipe msaada !!!!!!
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sema dalili zake unaweza ukasaidiwa, UTI sio ugonjwa wa zinaa to start with
     
  3. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Eleza dalili alizonazo kwa ufasaha
    Anajisikiaje anapokojoa?
    Mkojo una rangi gani?
    Kuna dalili za usaha?
    Madaktari waliwahi kufikiria NGU/NSU?
     
  4. k

    kamili JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kwa anaejua plz msaada
    Ana dalili gani? majibu yake yameandikwaje? hali hiyo ilianzaje? ni baada ya ngono bila ya kinga? ametumia dawa gani? Toa majibu hayo tukusaidie.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    condomize people....
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    maumivu chini ya kitovu sanasana alfajiri
    maumivu wkt wa kukojoa
    mkojo umekua wa njano
    hizo zilikua dalili za kwanza kabisa baada ya matibabu ya hapa na pale dalili kalibia zote zimepotea kilichobaki ni mkojo tu ambao rangi ndo imegoma kurudi ya mwanzo !
     
  7. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    dalili za usaha hamna ndugu !
    kuhusu NGU/NSU hamna DK yoyote aliyewahi kuhisi ndo kwanza naisikia kwako mkuu labda nipe maelezo yake inakuaje !
     
  8. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dalili; maumizu ya tumbo alfajiri, maumivu wkt wa kukojoa na rangi yake kuwa njano, kuhusu majibu ndo imekua mchanganyiko cuz kili hospital watoa ripot yake ! hali hii ilitokea baada ya ngono bila kinga ni kweli, dawa zilizotumika kiukweli majina yake yamesahaulika because tangu roho ya kukata tamaa ilipomuingia ni mda kidogo so majina yamesahaulika !
    bt ametumia dawa nyingi ikiwa pamoja na za vidonge na sindano !
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Mkuu km ni UTI chanzo mara nyingi ni uchafu esp kutokana na vyoo vya kukaa ambavyo havizingatiwi usafi....lakini km ni S.T.D's unatakiwa umwone mtaalamu na kueleza ukweli kuepuka madhara makubwa baadae...baada ya kupona nakushauri kuwa makini,kwa kua km umeweza kupata hilo ni dhahiri hata kubwa linaweza kukupata...kuwa makini (umesema ni rafiki,lakini nalazimika kuamini tofauti)
     
  10. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    poa bwana mkubwa inaonekana na we ni moja kati ya waaminio kama huyui kusoma basi picha ni mwandiko tosha !
    kiukweli si mimi bt kuna mshkaji wangu ambaye yamemkuta !
    any way nashukulu ushauli mzuri bro !!!!!!!!!!!!!
     
  11. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    NGU-Non Gonnococcal urethritis, NSU-Non Specific Urethritis. Hizi ni aina ya UTI (urinary tract infections) ambazo huwa ni vigumu kuzitambua. Baadhi ya hizi NGU/NSU at some stages zinaweza kuonekana kama gono, lakini hazikubali matibabu ya gono. Zinasababishwa na vijidudu ambavyo havihusiki na magonjwa ya zinaa. Baadhi ya vijidudu vinaweza vikatokea hata mdomoni (kutokana na oral sex) ambako villikuwa havina madhara lakini vikifika kule chini vinaleta madhara, baadhi vinaweza vikatoka kwenye uchafu wa aina mbalimbali, including kinyesi, choo, nguo iliyochafuka (contaminated), kwenye ngozi n.k.
    Muulize kama ameishawahi kupigwa sindano ya Powercef

    Na Je amewahi kupimwa Prostatitis? Muulize...
    then come back here.
     
  12. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna mzee mmoja alipata dalili kama hizo lakini tatizo ilikua ni Prostate

    Vp huyo jamaa anafika 50? kama ni ndiyo, try with prostate cz naona kama dalili zinafanana
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kama hizo dalili nyingine zimepotea means ametibiwa na kupona, mkojo wa njano is neither a symptom of UTI nor of STI, mkojo kuwa wa njano ni kawaida kwa mtu ambaye hanywi maji ya kutosha, mshauri anywe maji kwa wingi halafu aangalie kama mkojo hautaclear.

    Lakini njano kwenye mkoja yaweza kuwa kwa ajili ya jaundice. Ikiwa ni jaundice (hyperbilirubinaemia) atakuwa na njano pia kwenye macho (conjunctiva) na kwenye mucus membranes, kama mdomoni, kama hizi sehemu nyingine si za njano then most likely tatizo litakuwa ni concentration ya mkojo imeongeza kwa sababu ya kutokunywa maji ya kutosha.

    Tell him to use condom next time.
     
  14. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    no hajawahi kupimwa prostatitis wala sndano ya powercef hayakutana nayo !!!!!!!!!
     
  15. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bwana mkubwa swala la maji siku iz kwake kawaida kwa siku hata lita 8 ana uwezo wa kumaliza lakini mkojo hubadili rangi mida atumiayo maji mengi tu ! lakini baada ya mda swala huludia palepale !!!!!!!!!!
    kuhusu swala la macho yake ni meupe kabisa !!!!!!!!!!!!
     
  16. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    age yake ni miaka 26 !
     
  17. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145


    Mwambie ajaribu kupata hii sindano ya ceftriaxone (powercef au Rocephin-hizi ni brand names, kwa hiyo yoyote sawa tu), 2g. Apige sindano 1 halafu arudie baada ya siku 1. Jumla sindano 2. Naamini matatizo yake yataisha. Ceftriaxone ni broad spectrum antibiotic ambayo inaua vijidudu vingi vya magonja ya zinaa na yasiyo ya zinaa ikiwa ni pamoja na pamoja na NGU/NSU na mengineyo.
     
  18. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ok mkuuu !
    nashhukuru GOD BLESS U
     
Loading...