Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anaejua hili.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, May 22, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunasikia kuna wa dada wana vaa bangili zinazo tengenezwa na kondom za kike.
    Alie waahi kuona au kupata picha jinsi zilivyo tunaomba picha pls.
    Maana haikai akilini zinakuwaje.
     
Loading...