Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anaejua awasaidie hatua za kufuata.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 11, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo wizara ya fedha hugharamikia masomo ya wanafunz ktk vyuo vya TIA,IFM na IAA,kwa anaejua jnsi ya kuupata huo ufadhili awasaidie vijana,me cjui process za kufuata ila 2 kuna rafik yangu mmoja alibahatkaga kupata hlo zali mwaka flan hivi.
     
Loading...